django-oscar - en to vi translation catalogue (1594 entries)

en: Mr
vi: Ông

en: Miss
vi: Chị

en: Mrs
vi: Bà

en: Ms
vi: Cô

en: Dr
vi: Ông

[ctx: Treatment Pronouns for the customer]
en: Title
vi: Chức danh

en: First name
vi: Họ

en: Last name
vi: Tên

en: First line of address
vi: Địa chỉ (dòng thứ nhất)

en: Second line of address
vi: Địa chỉ (dòng thứ hai)

en: Third line of address
vi: Địa chỉ (dòng thứ ba)

en: City
vi: Thành phố

en: State/County
vi: Thành phố/Quốc gia

en: Post/Zip-code
vi: Mã vùng

en: Country
vi: Quốc gia

en: Search text - used only for searching addresses
vi: Tìm kiếm theo địa chỉ

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Addresses
vi: Những địa chỉ

en: Addresses in %(country)s require a valid postcode
vi: Địa chỉ tại %(country)s cần mã vùng hợp lệ

en: The postcode '%(postcode)s' is not valid for %(country)s
vi: Mã vùng '%(postcode)s' không hợp lệ cho %(country)s

en: ISO 3166-1 alpha-2
vi: Tiêu chuẩn ISO 3166-1 alpha-2

en: ISO 3166-1 alpha-3
vi: Tiêu chuẩn ISO 3166-1 alpha-3

en: ISO 3166-1 numeric
vi: Tiêu chuẩn ISO 3166-1 numeric

en: Country name
vi: Tên quốc gia

en: Official name
vi: Tên chính thức

en: Display order
vi: Thứ tự hiển thị

en: Higher the number, higher the country in the list.
vi: Số càng lớn, thể hiện các nước lớn trên danh sách

en: Is shipping country
vi: Được vận chuyển từ quốc gia

en: Countries
vi: Các quốc gia

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: In case we need to call you about your order
vi: Trong trường hợp chúng tôi cần phải gọi cho bạn về đơn hàng của bạn

en: Instructions
vi: Hướng dẫn

en: Tell us anything we should know when delivering your order.
vi: Cho chúng tôi biết về những lưu ý khi giao hàng cho bạn

en: Shipping address
vi: Địa chỉ giao hàng

en: Shipping addresses
vi: Những nơi cần giao hàng

en: User
vi: Tên khách hàng

en: Default shipping address?
vi: Chọn địa chỉ mặc định?

en: Default billing address?
vi: Chọn mặc định hóa đơn?

en: Address Hash
vi: Địa chỉ

en: Date Created
vi: Ngày tạo

en: User address
vi: Địa chỉ khách hàng

en: User addresses
vi: Địa chỉ của những khách hàng

en: This address is already in your address book
vi: Địa chỉ này đã tồn tại trên sổ địa chỉ

en: Billing address
vi: Địa chỉ trên hóa đơn

en: Billing addresses
vi: Những địa chỉ ghi trên hóa đơn

en: Partner
vi: Đối tác

en: Partner address
vi: Địa chỉ đối tác

en: Partner addresses
vi: Những địa chỉ của đối tác

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Views
vi: Lượng người xem

en: Basket Additions
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Purchases
vi: Mua

en: Score
vi: Điểm tích lũy

en: Product record
vi: Lịch sử mua hàng

en: Product records
vi: Những lịch sử mua hàng

en: Record for '%s'
vi: Lịch sử của '%s'

en: Product Views
vi: Lượt xem sản phẩm

en: Orders
vi: Đặt hàng

en: Order Lines
vi: Dòng đặt hàng

en: Order Items
vi: Sản phẩm đặt hàng

en: Total Spent
vi: Tổng thành tiền

en: Last Order Date
vi: Đơn hàng gần nhất

en: User record
vi: Lịch sử người dùng

en: User records
vi: Những lịch sử người dùng

en: User product view
vi: Lượng người xem qua sản phẩm

en: User product views
vi: Những lần người dùng xem sản phẩm

en: %(user)s viewed '%(product)s'
vi: %(user)s xem '%(product)s'

en: Search term
vi: Giới hạn tìm kiếm

en: User search query
vi: Dữ liệu người dùng tìm kiếm

en: User search queries
vi: Những yêu cầu tìm kiếm của người

en: %(user)s searched for '%(query)s'
vi: %(user)s tìm kiếm  '%(query)s'

en: Analytics
vi: Thống kê

en: Basket additions
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Product analytics
vi: Phân tích sản phẩm

en: Name
vi: Tên

en: Date registered
vi: Ngày đăng ký

en: Product views
vi: Lượt xem sản phẩm

en: Order lines
vi: Lượt đặt hàng

en: Order items
vi: Sản phẩm đặt hàng

en: Total spent
vi: Tổng thanh toán

en: Date of last order
vi: Lần cuối đặt hàng

en: User analytics
vi: Số liệu người dùng

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Open - currently active
vi: Hiện đang hoạt

en: Merged - superceded by another basket
vi: Sáp nhập- Trộn tất cả các giỏ hàng

en: Saved - for items to be purchased later
vi: Lưu những món hàng để mua

en: Frozen - the basket cannot be modified
vi: Khóa lại - Giỏ hàng không thể thay đổi

en: Submitted - has been ordered at the checkout
vi: Gửi đơn hàng khi thanh toán.

en: Status
vi: Trạng thái

en: Vouchers
vi: Phiếu giảm giá

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Date merged
vi: Ngày sửa

en: Date submitted
vi: Ngày gửi

en: Basket
vi: Giỏ hàng

en: Baskets
vi: Những giỏ hàng

en: %(status)s basket (owner: %(owner)s, lines: %(num_lines)d)
vi: %(status)s giỏ hàng (owner: %(owner)s, dây : %(num_lines)d)

en: Due to technical limitations we are not able to ship more than %(threshold)d items in one order.
vi: Do hạn chế về kỹ thuật, chúng tôi không thể giao nhiều hơn %(threshold)d trong một đơn hàng.

en: Line Reference
vi: Tham khảo

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Price excl. Tax
vi: Giá chưa bao gồm thuế

en: Price incl. Tax
vi: Giá bao gồm thuế

en: Date Updated
vi: Ngày cập nhật

en: Basket line
vi: Giỏ hàng dây

en: Basket lines
vi: Những giỏ hàng

en: Basket #%(basket_id)d, Product #%(product_id)d, quantity %(quantity)d
vi: Giỏ hàng #%(basket_id)d, Sản phẩm  #%(product_id)d, Số lượng %(quantity)d

en: You cannot modify a %s basket
vi: Bạn không thể thay đổi %s giỏ hàng

en: The price of '%(product)s' has increased from %(old_price)s to %(new_price)s since you added it to your basket
vi: Giá của  '%(product)s' đã tăng từ %(old_price)s đến %(new_price)s kể từ khi bạn thêm nó vào giỏ hàng của bạn

en: The price of '%(product)s' has decreased from %(old_price)s to %(new_price)s since you added it to your basket
vi: Giá của  '%(product)s' đã giảm  từ %(old_price)s đến %(new_price)s kể từ khi bạn thêm nó vào giỏ hàng của bạn

en: Line
vi: dây

en: Option
vi: Lựa chọn

en: Value
vi: Giá trị

en: Line attribute
vi: Thuộc tính dây

en: Line attributes
vi: Những thuộc tính dây

en: Save for Later
vi: Lưu lại cho lần sau

en: Move to Basket
vi: Di chuyển đến giỏ hàng

en: Code
vi: Mã

en: Variant
vi: Dạng khác

en: Please select a valid product
vi: Vui lòng chọn sản phẩm hợp lệ

en: Due to technical limitations we are not able to ship more than %(threshold)d items in one order. Your basket currently has %(basket)d items.
vi: Do hạn chế về kỹ thuật, chúng tôi không thể giao nhiều hơn%(threshold)d  mục trong một đơn hàng. Giỏ hàng của bạn hiện có%(basket)d mục.

en: This product cannot be added to the basket because a price could not be determined for it.
vi: Không thể thêm sản phẩm này vào giỏ hàng vì không tìm thấy giá bán

en: This product cannot be added to the basket as its currency isn't the same as other products in your basket
vi: Sản phẩm này không thể thêm vào giỏ hàng vì loại tiền tệ  không giống như các sản phẩm khác trong giỏ hàng của bạn

en: We have merged a basket from a previous session. Its contents might have changed.
vi: Chúng tôi đã gom một giỏ từ một phiên trước. Nội dung của nó có thể đã thay đổi.

en: User ID
vi: ID của bạn

en: Basket status
vi: Trạng thái giỏ hàng

en: Num lines
vi: Số dây

en: Num items
vi: Số sản phẩm

en: Date of creation
vi: Ngày tạo

en: Time since creation
vi: Thời gian kể từ khi tạo

en: Open baskets
vi: Mở giỏ hàng

en: Time between creation and submission
vi: Thời gian từ khi tạo đến khi gửi

en: Submitted baskets
vi: Gửi giỏ hàng

en: You can't save an item for later if you're not logged in!
vi: Bạn không thể lưu sản phẩm cho lần sau vì bạn chưa đăng nhập

en: The '%(code)s' voucher has expired
vi: Ma '%(code)s' của phiếu giảm giá đã hết hạn.

en: The '%(code)s' voucher is not active
vi: Mã '%(code)s' của phiếu giảm giá chưa được kích hoạt.

en: Your basket does not qualify for a voucher discount
vi: Giỏ hàng của bạn chưa đủ số lượng cho phiếu giảm giá .

en: Voucher '%(code)s' added to basket
vi: Mã '%(code)s' phiếu giảm giá đã thêm vào giỏ  hàng .

en: You have already added the '%(code)s' voucher to your basket
vi: Bạn đã thêm mã '%(code)s'  của phiếu giảm giá vào giỏ hàng .

en: No voucher found with code '%(code)s'
vi: Không tìm thấy phiếu giảm giá với mã '%(code)s'

en: Please enter a voucher code
vi: Bạn vui lòng nhập mã của phiếu giảm giá .

en: Voucher '%s' removed from basket
vi: Phiếu giảm giá '%s' bị bỏ ra khỏi giỏ hàng

en: Slug
vi: Tiêu đề

en: Requires shipping?
vi: Yêu cầu giao hàng ?

en: Track stock levels?
vi: Kiểm tra mức độ tồn kho ?

en: Options
vi: Lựa chọn

en: Product class
vi: Dòng sản phẩm

en: Product classes
vi: Những dòng sản phẩm

en: Description
vi: Mô tả chi tiết

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Is public
vi: Là công khai

en: Category
vi: Danh mục

en: Categories
vi: Phân loại

en: Product category
vi: Danh mục hàng hóa

en: Product categories
vi: Những danh mục hàng hóa

en: Stand-alone product
vi: Sản phẩm riêng lẻ

en: Parent product
vi: Sản phẩm trước

en: Child product
vi: Sản phẩm sau

en: Product structure
vi: Cấu trúc sản phẩm

en: Show this product in search results and catalogue listings.
vi: Hiện sản phẩm này trong kết quả tìm kiếm và catalog

en: Universal Product Code (UPC) is an identifier for a product which is not specific to a particular  supplier. Eg an ISBN for a book.
vi: Mã vạch sản phẩm (UPC) là một định danh cho một sản phẩm mà không phải là cụ thể cho một nhà cung cấp cụ thể. Ví dụ: mã vạch cho một cuốn sách.

en: Only choose a parent product if you're creating a child product.  For example if this is a size 4 of a particular t-shirt.  Leave blank if this is a stand-alone product (i.e. there is only one version of this product).
vi: Chỉ chọn một sản phẩm làm  gốc nếu bạn đang tạo ra một sản phẩm nhỏ hơn . Ví dụ, nếu đây là một kích thước 4 của một t-shirt đặc biệt. Để trống nếu điều này là một sản phẩm độc lập (tức là chỉ có một phiên bản của sản phẩm này).

[ctx: Product title]
en: Title
vi: Tiêu đề

en: Product type
vi: Kiểu sản phẩm

en: Choose what type of product this is
vi: Chọn loại sản phẩm này là

en: Attributes
vi: Thuộc tính

en: A product attribute is something that this product may have, such as a size, as specified by its class
vi: Một thuộc tính của sản phẩm là điều mà sản phẩm này có thể có, chẳng hạn như kích thước, màu sắc...

en: Product options
vi: Lựa chọn sản phẩm

en: Options are values that can be associated with a item when it is added to a customer's basket.  This could be something like a personalised message to be printed on a T-shirt.
vi: Tùy chọn là giá trị mà có thể được liên kết với một mục khi nó được thêm vào giỏ của khách hàng. Đây có thể là một cái gì đó giống như một tin nhắn cá nhân để được in trên một T-shirt.

en: Recommended products
vi: Sản phẩm đề xuất

en: These are products that are recommended to accompany the main product.
vi: Đây là những sản phẩm được đề nghị để đi cùng với các sản phẩm chính.

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Date updated
vi: Ngày cập nhật

en: Is discountable?
vi: Là sản phẩm giảm giá ?

en: This flag indicates if this product can be used in an offer or not
vi: Đánh dấu  này cho biết sản phẩm này có thể được sử dụng trong một đề xuất hay không ?

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Your product must have a title.
vi: Sản phẩm của bạn cần một tiêu đề .

en: Your product must have a product class.
vi: Sản phẩm của bạn cần một danh mục sản phẩm

en: Only child products can have a parent.
vi: Chỉ sản phẩm con có sản phẩm cha

en: A child product needs a parent.
vi: Một sản phẩm con cần sản phẩm cha

en: You can only assign child products to parent products.
vi: Bạn chỉ có thể gán các sản phẩm  con với các sản phẩm cha .

en: A child product can't have a product class.
vi: Một sản phẩm con không thể có một lớp sản phẩm.

en: A child product can't have a category assigned.
vi: Một sản phẩm con  không thể có một danh mục được giao.

en: A child product can't have options.
vi: Một sản phẩm con  không thể có nhiều lựa chọn.

en: A parent product can't have stockrecords.
vi: Một sản phẩm cha không có hồ sơ lưu trữ .

en: The specified parent product is a child product.
vi: Các sản phẩm cha có chi tiết là một sản phẩm con.

en: One can't add a child product to a product with stock records.
vi: Người ta không thể thêm một sản phẩm con cho một sản phẩm với các hồ sơ lưu trữ .

en: Primary product
vi: Sản phẩm chính

en: Recommended product
vi: Sản phẩm đề nghị

en: Ranking
vi: Xếp hạng

en: Determines order of the products. A product with a higher value will appear before one with a lower ranking.
vi: Xác định thứ tự của các sản phẩm. Một sản phẩm có giá trị cao hơn sẽ xuất hiện trước khi một người với một thứ hạng thấp hơn.

en: Product recommendation
vi: Sản phẩm đề nghị

en: Product recomendations
vi: Những sản phẩm đề nghị

en: Code can only contain the letters a-z, A-Z, digits, and underscores, and can't start with a digit.
vi: Mã chỉ có thể bao gồm các ký tự  a-z, A-Z, số , gạch dưới, và không thể bắt đầu với số.

en: Text
vi: Chữ

en: Integer
vi: Số

en: True / False
vi: Đúng / Sai

en: Float
vi: Số nguyên

en: Rich Text
vi: Nhiều chữ

en: Date
vi: Ngày

en: Datetime
vi: Ngày-giờ

en: Entity
vi: Chủ thể

en: File
vi: Thư mục

en: Type
vi: Kiểu

en: Option Group
vi: Lựa chọn nhóm

en: Required
vi: Yêu cầu

en: Product attribute
vi: Thuộc tính sản phẩm

en: Product attributes
vi: Những thuộc tính sản phẩm

en: Must be a float
vi: Phải là số nguyên

en: Must be an integer
vi: Phải là số

en: Must be a date or datetime
vi: phải là ngày hoặc ngày giờ

en: Must be a boolean
vi: Phải là giá trị đúng/sai

en: Must be a model instance
vi: Phải là một ví dụ mô hình

en: Must be an AttributeOption model object instance
vi: Phải là thuộc tính

en: AttributeOption has not been saved yet
vi: Thuộc tính chưa được lưu

en: %(enum)s is not a valid choice for %(attr)s
vi: %(enum)s không là hợp lý cho  %(attr)s

en: Must be a file field
vi: Phải là thư mục

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Boolean
vi: Đúng / Sai

en: Richtext
vi: Văn bản

en: Value option
vi: Giá trị lựa chọn

en: Product attribute value
vi: Giá trị thuộc tính sản phẩm

en: Product attribute values
vi: Những giá trị thuộc tính sản phẩm

en: Attribute option group
vi: Thuộc tính nhóm sản phẩm

en: Attribute option groups
vi: Những giá trị nhóm sản phẩm

en: Group
vi: Nhóm

en: Attribute option
vi: Thuộc tính lựa chọn

en: Attribute options
vi: Lựa chọn thuộc tính

en: Original
vi: Nguồn gốc

en: Caption
vi: Chú thích

en: An image with a display order of zero will be the primary image for a product
vi: Hình ảnh với số thứ tự hiển thị bằng 0 sẽ là hình ảnh chính cho sản phẩm

en: Product image
vi: Hình ảnh sản phẩm

en: Product images
vi: Những hình ảnh của sản phẩm

en: Catalogue
vi: Danh mục

en: %(obj)s has no attribute named '%(attr)s'
vi: %(obj)s không có thuộc tính  '%(attr)s'

en: %(attr)s attribute cannot be blank
vi: %(attr)s thuộc tính không thể để trống

en: %(attr)s attribute %(err)s
vi: %(attr)s thuộc tính %(err)s

[ctx: Product review title]
en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Sản phẩm

[ctx: Anonymous reviewer name]
en: Name
vi: Tên

en: URL
vi: Đường dẫn

en: Requires moderation
vi: Bắt buộc kiểm duyệt

en: Approved
vi: Đồng ý

en: Rejected
vi: Loại bỏ

en: Total Votes
vi: Tổng phiếu

en: Delta Votes
vi: Phiếu Delta

en: Product review
vi: Xem trước sản phẩm

en: Product reviews
vi: Những lượt xem sản phẩm

en: Anonymous reviews must include a name and an email
vi: Người không phải là thành viên có thể đánh giá với tên và email

en: anonymous
vi: Người chưa đăng ký thành viên

en: Only signed in users can vote
vi: Chỉ người có thể bỏ phiếu

en: Up
vi: Lên trên

en: Down
vi: Xuống dưới

en: Vote
vi: Phiếu

en: Votes
vi: Những phiếu bầu

en: You cannot vote on your own reviews
vi: Bạn không thể bỏ phiếu đánh giá của bạn

en: Only signed-in users can vote on reviews
vi: Chỉ thành viên mới có thể bỏ phiếu đánh giá

en: You can only vote once on a review
vi: Bạn chỉ được bỏ phiếu đánh giá

en: Catalogue reviews
vi: Đánh giá danh mục

en: Recency
vi: Gần nhất

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: You have already reviewed this product!
vi: Bạn đã đánh giá sản phẩm này

en: You can't leave a review for this product.
vi: Bạn không thể rời trang đánh giá sản phẩm này

en: Thank you for reviewing this product
vi: Cảm ơn bạn đã đánh giá sản phẩm này

en: Thanks for voting!
vi: Cảm ơn về phiếu của bạn !

en: %(filename)s is not a valid image (%(error)s)
vi: %(filename)s không phải là hình hợp lệ (%(error)s)

en: %s is not a valid image archive
vi: %s không phải là một kho lưu trữ hình ảnh hợp lệ

en: The given page number was invalid.
vi: Số trang không hợp lệ.

en: All products
vi: Tất cả sản phẩm

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: My email address is
vi: Địa chỉ email

en: I am a new customer and want to checkout as a guest
vi: Tôi là khách hàng mới và muốn thanh toán như là một khách vãn lai

en: I am a new customer and want to create an account before checking out
vi: Tôi là khách hàng mới và muốn tạo một tài khoản trước khi thoát

en: I am a returning customer, and my password is
vi: Tôi là một khách hàng quay trở lại, và mật khẩu của tôi là

en: A user with that email address already exists
vi: Một người dùng có địa chỉ email đã tồn tại

en: You need to add some items to your basket to checkout
vi: Bạn cần phải thêm một số mặt hàng vào giỏ hàng của bạn để kiểm tra

en: '%(title)s' is no longer available to buy (%(reason)s). Please adjust your basket to continue
vi: '%(title)s'không có sẵn (%(reason)s). Vui lòng điều chỉnh giỏ hàng của bạn để tiếp tục

en: Please either sign in or enter your email address
vi: Vui lòng đăng nhập hoặc nhập địa chỉ email của bạn

en: Please choose a shipping address
vi: Vui lòng chọn địa chỉ giao hàng

en: Your previously chosen shipping address is no longer valid.  Please choose another one
vi: Địa chỉ giao hàng cũ của bạn không chính xác. Vui lòng chọn một địa chỉ khác

en: Please choose a shipping method
vi: Vui lòng chọn phương thức giao hàng

en: Your previously chosen shipping method is no longer valid.  Please choose another one
vi: Phương thức vận chuyển được chọn trước đó của bạn không còn hợp lệ. Hãy chọn một số khác

en: Create your account and then you will be redirected back to the checkout process
vi: Tạo tài khoản của bạn và sau đó bạn sẽ được chuyển trở lại các quy trình thanh toán

en: Address saved
vi: Lưu địa chỉ

en: Address deleted
vi: Xóa địa chỉ

en: Shipping is unavailable for your chosen address - please choose another
vi: Phương thức vận chuyển không có sẵn cho địa chỉ của bạn lựa chọn - hãy chọn phương thức khác

en: Your submitted shipping method is not permitted
vi: Phương thức vận chuyển bạn chọn  không được phép

en: A problem occurred while processing payment for this order - no payment has been taken.  Please contact customer services if this problem persists
vi: Một vấn đề xảy ra trong khi xử lý thanh toán cho đơn hàng này .Hãy liên hệ với dịch vụ khách hàng nếu vấn đề này vẫn tồn tại !

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Body Text
vi: Thông tin

en: Date Sent
vi: Ngày gửi

en: Emails
vi: Email

en: Email to %(user)s with subject '%(subject)s'
vi: Email cho %(user)s với chủ đề  '%(subject)s'

en: Code used for looking up this event programmatically
vi: Mã khách hàng dùng cho chương trình tìm kiếm

en: Order related
vi: Đơn hàng liên quan

en: User related
vi: Khách hàng có liên quan

en: Email Subject Template
vi: Tiêu đề mẫu email

en: Email Body Template
vi: Nội dung mẫu email

en: Email Body HTML Template
vi: Nội dung mẫu HTML

en: HTML template
vi: Mẫu HTML

en: SMS Template
vi: Mẫu SMS

en: SMS template
vi: Mẫu SMS

en: Communication event type
vi: Truyền thông kiểu sự kiện

en: Communication event types
vi: Truyền thông kiểu sự kiện

en: Inbox
vi: Thư đến

en: Archive
vi: Lưu trữ

en: Notification
vi: Thông báo

en: Notifications
vi: Những thông báo

en: %(count)d notification archived | %(count)d notifications archived
vi[0]: %(count)d thông báo đã lưu

en: %(count)d notification deleted | %(count)d notifications deleted
vi[0]: %(count)d thông báo đã xóa

en: email address
vi: Địa chỉ email

en: Staff status
vi: tình trạng nhân viên

en: Designates whether the user can log into this admin site.
vi: Chỉ định xem ai có thể đăng nhập vào trang web quản trị này.

en: Active
vi: Hoạt động

en: Designates whether this user should be treated as active. Unselect this instead of deleting accounts.
vi: Chỉ định cho người sử dụng này phải được coi là hoạt động. Bỏ chọn này thay vì xóa tài khoản.

en: date joined
vi: Ngày tham gia

en: Users
vi: Người sử dụng

en: Key
vi: Chìa khóa

en: Not yet confirmed
vi: Chưa xác nhận

en: Cancelled
vi: Hủy bỏ

en: Closed
vi: Đóng

en: Date confirmed
vi: Ngày xác nhận

en: Date cancelled
vi: Ngày hủy bỏ

en: Date closed
vi: Ngày đóng cửa

en: Product alert
vi: Thông báo sản phẩm

en: Product alerts
vi: Những thông báo về  sản phẩm

en: Product Alerts
vi: Những thông báo của sản phẩm

en: An alert has been created
vi: Một thông báo đã được tạo

en: A confirmation email has been sent to %s
vi: Một  email xác nhận đã được gửi cho %s

en: Your stock alert is now active
vi: Thông báo kho của bạn hiện đang hoạt động

en: Your stock alert cannot be confirmed
vi: Thông báo kho của bạn hiện không được xác nhận

en: Your stock alert has been cancelled
vi: Thông báo kho của bạn đã bị hủy

en: Your stock alert cannot be cancelled
vi: Thông báo kho của bạn không thể hủy

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Email address
vi: Địa chỉ email

en: Password
vi: Mật khẩu

en: The entered password is not valid!
vi: Mật khẩu bạn nhập không đúng

en: Confirm password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: The two password fields didn't match.
vi: Hai mật khẩu chưa giống nhau

[ctx: start date]
en: From
vi: Từ

[ctx: end date]
en: To
vi: Đến

en: Order number
vi: Số đơn đặt hàng

en: At least one field is required.
vi: Cần ít nhất một dòng bắt buộc

en: All orders
vi: Tất cả các đơn hàng

en: Orders placed between %(date_from)s and %(date_to)s and order number containing %(order_number)s
vi: Đơh hàng từ  %(date_from)s  đến  %(date_to)s và số đơn hàng  %(order_number)s

en: Orders placed between %(date_from)s and %(date_to)s
vi: Đơn hàng từ ngày  %(date_from)s đến ngày  %(date_to)s

en: Orders placed since %(date_from)s and order number containing %(order_number)s
vi: Đơn hàng từ ngày %(date_from)s và số hóa đơn bao gồm  %(order_number)s

en: Orders placed since %(date_from)s
vi: Đơn hàng từ %(date_from)s

en: Orders placed until %(date_to)s and order number containing %(order_number)s
vi:  Đơn hàng đến ngày %(date_to)s và số đơn hàng %(order_number)s

en: Orders placed until %(date_to)s
vi: Đơn hàng đến ngày %(date_to)s

en: Orders with order number containing %(order_number)s
vi: Đơn hàng với số đơn hàng %(order_number)s

en: A user with this email address already exists
vi: Khách hàng với email này đã tồn tại

en: Send notification to
vi: Gửi thông báo đến cho

en: Enter your email
vi: Vui lòng nhập email của bạn

en: There is already an active stock alert for %s
vi: Đã có thông báo đang hoạt động cho %s

en: You already have an active alert for this product
vi: Bạn đã có thông báo cho sản phẩm này

en: Welcome back
vi: Chào mừng quay trở lại

en: Thanks for registering!
vi: Cảm ơn bạn đã đăng ký

en: Profile
vi: Thông tin cá nhân

en: Edit Profile
vi: Chỉnh sửa thông tin cá nhân

en: Profile updated
vi: Cập nhật thông tin

en: Delete profile
vi: Xóa thông tin cá nhân

en: Your profile has now been deleted. Thanks for using the site.
vi: Thông tin cá nhân của bạn đã được xóa. Cảm  ơn bạn đã ghé thăm chúng tôi

en: Change Password
vi: Thay đổi mật khẩu

en: Password updated
vi: Mật khẩu đã được cập nhật

en: Email History
vi: Lịch sử email

en: Order History
vi: Lịch sử đơn hàng

en: Order
vi: Đơn hàng

en: All available lines from order %(number)s have been added to your basket
vi: Tất cả các dòng có sẵn từ thứ tự %(number)s  đã được thêm vào giỏ hàng của bạn

en: It is not possible to re-order order %(number)s as none of its lines are available to purchase
vi: Bạn không thể sắp xếp lại số đơn hàng %(number)s

en: %(qty)d copies of '%(product)s' have been added to your basket
vi: %(qty)d sao chép của '%(product)s' đã được thêm vào giỏ hàng của bạn .

en: '%s' has been added to your basket
vi: '%s' đã được thêm vào giỏ hàng của bạn

en: Address Book
vi: Sổ địa chỉ

en: Add a new address
vi: Thêm sổ địa chỉ mới

en: Address '%s' created
vi: Địa chỉ '%s' đã được tạo

en: Edit address
vi: Sửa lại địa chỉ

en: Address '%s' updated
vi: Địa chỉ '%s'   đã được cập nhật

en: Delete address?
vi: Bạn muốn xóa địa chỉ này ?

en: Address '%s' deleted
vi: Địa chỉ này '%s'  đã được xóa

en: We do not ship to this country
vi: Chúng tôi không thể giao hàng tại quốc gia này

en: Wish Lists
vi: Danh sách mong muốn

en: Quantities updated.
vi: Số lượng được cập nhật.

en: Create a new wish list
vi: Tạo một danh sách mong muốn mới

en: The requested product no longer exists
vi: Các sản phẩm được yêu cầu không còn tồn tại

en: Your wishlist has been created and '%(name)s has been added
vi: Danh sách mong muốn của bạn đã được tạo ra và '%(name)s đã được thêm

en: Your wishlist has been created
vi: Danh sách mong muốn đã được tạo

en: %(title)s has been added to your wishlist
vi: %(title)s đã được thêm vào danh sách mong muốn

en: Your '%s' wishlist has been updated
vi: Danh sách  yêu thích  '%s' của bạn đã được cập nhật

en: Delete %s
vi: Xóa %s

en: Your '%s' wish list has been deleted
vi: Danh sác yêu thích '%s' của bạn đã được xóa

en: '%s' was added to your wish list.
vi: '%s'  đã được thêm vào danh sách yêu thích

en: Remove %s
vi: Xóa %s

en: '%(title)s' was removed from your '%(name)s' wish list
vi: '%(title)s' đã được xóa từ danh sách yêu thích '%(name)s'

en: '%(title)s' moved to '%(name)s' wishlist
vi: '%(title)s' di chuyển tới dánh sách yêu thích  '%(name)s'

en: Dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Create a new product of type
vi: Tạo thêm một loại sản phẩm

en: -- Choose type --
vi: Chọn kiểu

en: Product title
vi: Tiêu đề sản phẩm

en: Select an option group
vi: Lựa chọn nhóm

en: At least one stock record must be set to a partner that you're associated with.
vi: Cần ít nhất một tồn kho để thiết lập liên kết với đối tác

en: Stand-alone and parent products must have at least one category
vi: Sản phẩm riêng lẻ và dòng sản phẩm phải có ít nhất một danh mục

en: A child product should not have categories
vi: Sản phẩm con nên có danh mục

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Variants
vi: Loại khác

en: Stock records
vi: Bản ghi lưu kho

en: Actions
vi: Hoạt động

en: Number of child categories
vi: Số danh mục con

en: %s Category | %s Categories
vi[0]: Danh mục  %s

en: Product search results
vi: Kết quả tìm kiếm sản phẩm

en: Please choose a product type
vi: Vui lòng chọn loại sản phẩm

en: Create new %(product_class)s product
vi: Tạo mới %(product_class)s sản phẩm

en: Create new variant of %(parent_product)s
vi: Tạo mới biến thể của %(parent_product)s

en: Editing variant of %(parent_product)s
vi: Chỉnh sửa biến thể của %(parent_product)s

en: Your submitted data was not valid - please correct the errors below
vi: Yêu cầu của bạn chưa đúng - vui lòng kiểm tra lại thong tin bên dưới

en: Delete product variant?
vi: Xóa biến thể của sản phẩm

en: Delete product?
vi: Xóa sản phẩm

en: Deleted product variant '%s'
vi: Xóa biến thể của sản phẩm '%s'

en: Deleted product '%s'
vi: Xóa sản phẩm '%s'

en: Alerts with status "%s"
vi: Thông báo với trạng thái "%s"

en: All alerts
vi: Tất cả các thông báo

en: Add a new category
vi: Thêm mới danh mục

en: Category created successfully
vi: Danh mục đã được cập nhật thành công

en: Update category '%s'
vi: Cập nhật danh mục '%s'

en: Category updated successfully
vi: Danh mục đã cập nhật thành công

en: Category deleted successfully
vi: Danh mục đã được xóa

en: Add a new product type
vi: Thêm mới một loại sản phẩm

en: Product type created successfully
vi: Loại sản phẩm mới đã được tạo

en: Update product type '%s'
vi: Cập nhật loại sản phẩm '%s'

en: Product type updated successfully
vi: Loại sản phẩm mới đã được cập nhật

en: Product Types
vi: Các loại sản phẩm

en: Delete product type '%s'
vi: Xóa loại sản phẩm '%s'

en: Unable to delete '%s'
vi: Không thể xóa '%s'

en: %i products are still assigned to this type
vi: %i sản phẩm vẫn được gán cho loại này

en: Product type deleted successfully
vi: Loại sản phẩm xóa thành công

en: Communications dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Email subject template
vi: Tiêu đề mẫu email

en: Email body text template
vi: Nội dung mẫu email

en: Email body HTML template
vi: Nội dung HTML mẫu email

en: Preview email
vi: Xem trước email

en: No order found with this number
vi: Không tìm thấy đơn hàng với mã số này

en: Please enter an email address
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email

en: The submitted form was not valid, please correct the errors and resubmit
vi: Yêu cầu của bạn chưa hợp lệ, vui lòng kiểm tra lại thông tin bên dưới

en: Email saved
vi: Email đã được lưu

en: A preview email has been sent to %s
vi: Bản xem trước email đã được gửi tới %s

en: Offers dashboard
vi: Cung cấp bảng điều khiển

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: The end date must be after the start date
vi: Ngày kết thúc phải sau ngày bắt đầu

en: Custom condition
vi: Điều kiện khách hàng

en: A range is required
vi: Bạn cần cho biết phạm vi

en: Please either choose a range, type and value OR select a custom condition
vi: Xin vui lòng chọn loại và giá trị hoặc chọn một điều kiện tùy chỉnh

en: Custom incentive
vi: Tuỳ chỉnh ưu đãi

en: Please either choose a range, type and value OR select a custom incentive
vi: Xin vui lòng chọn loại và giá trị hoặc chọn một ưu đãi tùy chỉnh

en: No other options can be set if you are using a custom incentive
vi: Không có lựa chọn khác có thể được thiết lập nếu bạn đang sử dụng một ưu đãi tùy chỉnh

en: Offer name
vi: Tên ưu đãi

en: Is active?
vi: Hoạt động ?

en: Order date
vi: Ngày đặt hàng

en: Order total
vi: Tổng số đơn hàng

en: Cost
vi: Chi phí

en: All offers
vi: Tất cả các ưu đãi

en: Offers matching '%s'
vi: Ưu đãi với '%s'

en: %s step not complete
vi: %s bước chưa hoàn thành

en: Offer '%s' updated
vi: Ưu đãi '%s' được cập nhật

en: Offer '%s' created!
vi: Ưu đãi '%s' được tạo

en: Name and description
vi: Tên và mô tả chi tiết

en: Incentive
vi: Khuyến khích

en: Restrictions
vi: Hạn chế

en: Offer deleted!
vi: Ưu đãi đã được xóa

en: Offer is already suspended
vi: Ưu đãi đã bị dừng lại

en: Offer suspended
vi: Ưu đãi bị treo

en: Offer cannot be reinstated as it is not currently suspended
vi: Ưu đãi không thể được phục hồi

en: Offer reinstated
vi: Ưu đãi được phục hồi

en: Orders dashboard
vi: Bảng điều khiển đơn hàng

en: Orders placed since %s
vi: Các đơn hàng từ %s

en: Orders placed until %s
vi: Các đơn đặt hàng cho đến khi %s

en: Customer name
vi: Tên khách hàng

en: Product name
vi: Tên sản phẩm

en: Partner SKU
vi: Đối tác SKU

en: Date from
vi: Từ ngày

en: Date to
vi: Đến ngày

en: Voucher code
vi: Mã phiếu khuyến mãi

en: Payment method
vi: Phương thức thanh toán

en: Get results as
vi: Lấy kết quả với

en: New order status
vi: Trạng thái đơn đặt hàng mới

en: Order number starts with "{order_number}"
vi: Số đơn hàng bắt đầu với "{order_number}"

en: Customer name matches "{customer_name}"
vi: Tên khách hàng với "{customer_name}"

en: Product name matches "{product_name}"
vi: Tên sản phẩm với "{product_name}"

note: Translators: "UPC" means "universal product code" and it is used to uniquely identify a product in an online store. "Item" in this context means an item in an order placed in an online store.
en: Includes an item with UPC "{upc}"
vi: Bao gồm sản phẩm với UPC "{upc}"

note: Translators: "SKU" means "stock keeping unit" and is used to identify products that can be shipped from an online store. A "partner" is a company that ships items to users who buy things in an online store.
en: Includes an item with partner SKU "{partner_sku}"
vi: Bao gồm sản phẩm với đối tác SKU "{partner_sku}"

note: Translators: This string refers to orders in an online store that were made within a particular date range.
en: Placed between {start_date} and {end_date}
vi: Thời điểm từ  {start_date} đến  {end_date}

note: Translators: This string refers to orders in an online store that were made after a particular date.
en: Placed after {start_date}
vi: Thời điểm từ  {start_date}

note: Translators: This string refers to orders in an online store that were made before a particular date.
en: Placed before {end_date}
vi: Thời điểm trước {end_date}

note: Translators: A "voucher" is a coupon that can be applied to an order in an online store in order to receive a discount. The voucher "code" is a string that users can enter to receive the discount.
en: Used voucher code "{voucher_code}"
vi: Mã ưu đãi khách hàng số "{voucher_code}"

note: Translators: A payment method is a way of paying for an item in an online store.  For example, a user can pay with a credit card or PayPal.
en: Paid using {payment_method}
vi: Phương thức thanh toán {payment_method}

note: Translators: This string refers to an order in an online store.  Some examples of order status are "purchased", "cancelled", or "refunded".
en: Order status is {order_status}
vi: Trạng thái đơn hàng {order_status}

en: Order value
vi: Giá trị đơn hàng

en: Date of purchase
vi: Ngày mua hàng

en: Number of items
vi: Số lượng sản phẩm

en: Order status
vi: Trạng thái đơn hàng

en: Customer email address
vi: Địa chỉ email khách hàng

en: Deliver to name
vi: Tên người nhận hàng

en: Bill to name
vi: Tên ghi trên hóa đơn

en: The new status '%s' is not valid
vi: Trạng thái mới '%s' không hợp lệ

en: The new status '%s' is not valid for this order
vi: Trạng thái mới '%s' không hợp lệ cho đơn hàng này

en: Unable to change order status due to payment error: %s
vi: Không thể thay đổi trạng thái đơn hàng do lỗi thanh toán: %s

en: Order status changed from '%(old_status)s' to '%(new_status)s'
vi: Trạng thái đơn hàng thay đổi từ  '%(old_status)s' đến  '%(new_status)s'

en: No valid action submitted
vi: Yêu cầu gửi không hợp lệ

en: Invalid action
vi: Hành động không hợp lệ

en: You must select some lines to act on
vi: Bạn phải chọn vài dòng cho  hành động

en: Invalid lines requested
vi: Yêu cầu không hợp lệ

en: The entered quantity for line #%s is not valid
vi: Số lượng nhập cho dòng #%s không hợp lệ

en: The entered quantity for line #%(line_id)s should not be higher than %(quantity)s
vi: Số lượng nhập cho dòng #%(line_id)s không nên cao hơn %(quantity)s

en: Note saved
vi: Lưu ghi chú

en: Note cannot be deleted
vi: Không thể xóa

en: Note deleted
vi: Xóa ghi chú

en: Invalid form submission
vi: Yêu cầu gửi đi không hợp lệ

en: Unable to change order status as the requested new status is not valid
vi: Không thể thay đổi trạng thái đơn đặt hàng

en: Please choose a valid amount
vi: Vui lòng chọn một số tiền hợp lệ

en: '%(status)s' is not a valid new status for line %(line_id)d
vi: '%(status)s' không hợp lệ cho  %(line_id)d

en: Status of line #%(line_id)d changed from '%(old_status)s' to '%(new_status)s'
vi: Trạng thái của  #%(line_id)d thay đổi từ  '%(old_status)s'  sang '%(new_status)s'

en: The event type '%s' is not valid
vi: Loại sự kiện '%s' không hợp lệ

en: Unable to create shipping event: %s
vi: Không thể tạo sự kiện vận chuyển : %s

en: Unable to create shipping event due to payment error: %s
vi: Không thể tạo sự kiện vận chuyển do lỗi thanh toán : %s

en: Shipping event created
vi: Sự kiện vận chuyển được tạo

en: Unable to create payment event due to payment error: %s
vi: Không thể tạo sự kiện thanh toán do lỗi thanh toán : %s

en: Unable to create payment event: %s
vi: Không thể tạo sự kiện thanh toán:%s

en: Payment event created
vi: Sự kiện thanh toán được tạo

en: %(field)s changed from '%(old_value)s' to '%(new_value)s'
vi: %(field)s thay đổi từ '%(old_value)s' sang  '%(new_value)s'

en: Delivery address updated:
    %s
vi: Địa chỉ giao hàng được cập nhật :
    %s

en: Delivery address updated
vi: Địa chỉ giao hàng được cập nhật

en: Pages dashboard
vi: Bảng điều khiển trang

[ctx: Page title]
en: Title
vi: Tiêu đề

en: Example: '/about/contact/'.
vi: Ví dụ : 'thông tin về chúng tôi/ liên hệ '.

en: All pages
vi: Tất cả các trang

en:  with title containing '%s'
vi: với tiêu đề bao gồm '%s'

en: Create New Page
vi: Tạo trang mới

en: Deleted page '%s'
vi: Xóa trang '%s'

en: Partners dashboard
vi: Bảng điều khiển đối tác

[ctx: Partner's name]
en: Name
vi: Tên

en: Full dashboard access
vi: Đầy đủ quyền truy cập bảng điều khiển

en: Limited dashboard access
vi: Giới hạn truy cập bảng điều khiển

en: User role
vi: Vai trò người dùng

en: Confirm Password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: All partners
vi: Tất cả các đối tác

en: Partners matching '%s'
vi: Tìm kiếm đối tác với '%s'

en: Create new partner
vi: Tạo đối tác mới

en: Partner '%s' was created successfully.
vi: Đối  tác '%s' đã được tạo thành công

en: Partner '%s' was updated successfully.
vi: Đối  tác '%s' đã được cập nhật thành công

en: Partner '%s' was deleted successfully.
vi: Đối tác '%s' đã được xóa thành công

en: Create user
vi: Tạo người dùng

en: User '%s' was created successfully.
vi: Người dung '%s' đã được tạo thành công

en: User '%(name)s' was linked to '%(partner_name)s'
vi: Người dùng  '%(name)s' đã liên kết với '%(partner_name)s'

en: User '%(name)s' is already linked to '%(partner_name)s'
vi: Người dùng '%(name)s' đã liên kết với %(partner_name)s'

en: User '%(name)s' is not linked to '%(partner_name)s'
vi: Người dùng %(name)s'chưa liên kết với  '%(partner_name)s'

en: Edit user '%s'
vi: Chỉnh sửa thông tin người dùng '%s'

en: User '%s' was updated successfully.
vi: Người dùng '%s' đã được cập nhật thành công

en: Ranges dashboard
vi: Bảng điều khiển xếp hạng

en: Product SKUs or UPCs
vi: Sản phẩm SKUs hoặc UPCs

en: You can paste in a selection of SKUs or UPCs
vi: Bạn có thể dán vào một lựa chọn các SKUs hoặc UPCs

en: File of SKUs or UPCs
vi: Thư mục của SKUs or UPCs

en: Either comma-separated, or one identifier per line
vi: Hoặc bằng dấu phẩy, hoặc một định danh cho mỗi dòng

en: You must submit either a list of SKU/UPCs or a file
vi: Bạn phải gửi hoặc là một danh sách các SKU / UPCs hoặc một tập tin

en: The products with SKUs or UPCs matching %s are already in this range
vi: Sản phẩm với SKUs hoặc UPCs khớp với %s đã tồn tại trong phạm vi

en: No products exist with a SKU or UPC matching %s
vi: Không tồn tại sản phẩm với SKU or UPC khớp với %s

en: Create range
vi: Tạo phạm vi

en: Range deleted
vi: Phạm vi xóa

en: Removed %d product from range | Removed %d products from range
vi[0]: Xóa %d sản phẩm trong phạm vi

en: %d product added to range | %d products added to range
vi[0]: %d sản phẩm thêm vào phạm vi

en: No product(s) were found with SKU or UPC matching %s
vi: Không tồn tại (những sản phẩm )với  SKU or UPC khớp với  %s

en: There are more than one product with SKU %s
vi: Có nhiều hơn một sản phẩm mới mã SKU 1%s

en: Reports dashboard
vi: Bảng điều khiển báo cáo

en: Report Type
vi: Kiểu báo cáo

en: Only the offer and order reports use the selected date range
vi: Chỉ việc cung cấp và sử dụng để báo cáo phạm vi ngày đã chọn

en: The report is inclusive of this date
vi: Báo cáo này bao gồm ngày này

en: Download
vi: Tải

en: Your start date must be before your end date
vi: Ngày bắt đầu của bạn phải trước ngày kết thúc của bạn

en: %(report_filter)s between %(start_date)s and %(end_date)s
vi: %(report_filter)s giữa %(start_date)s và %(end_date)s

en: You do not have access to this report
vi: Bạn không có quyền truy cập vào báo cáo này

en: Reviews dashboard
vi: Nhận xét bảng điểu khiển

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: to
vi: tới

en:  created after %s
vi: đã tạo sau %s

en:  created before %s
vi: đã tạo trước %s

en:  created between %(start_date)s and %(end_date)s
vi: đã tạo từ %(start_date)s đến %(end_date)s

en: All reviews
vi: Tất cả nhận xét

en:  with status matching '%s'
vi: kết hợp với tình trạng '%s'

en:  with keyword matching '%s'
vi: kết hợp với từ khóa '%s'

en:  with customer name matching '%s'
vi: kết hợp với tên khách hàng '%s'

en: Shipping dashboard
vi: Bảng điều khiển vận chuyện

en: %d Row | %d Rows
vi[0]: %d những dòng

en: Users dashboard
vi: Bảng điểu khiển người dùng

[ctx: User's name]
en: Name
vi: Tên

en: Number of Orders
vi: Số lượng đặt hàng

en: All users
vi: Tất cả những người dùng

en:  with email matching '%s'
vi: kết hợp với email '%s'

en:  with name matching '%s'
vi: kết hợp với tên '%s'

en: Users' status successfully changed
vi: Tình trạng người sử dụng thay đổi thành công

en: A password reset email has been sent
vi: Một email khôi phục mật khẩu đã được gửi đi

en: All Alerts
vi: Tất cả thông báo

en:  with customer email matching '%s'
vi: kết hợp với email khách hàng '%s'

en: Product alert saved
vi: Thông báo sản phẩm được lưu

en: Product alert deleted
vi: Thông báo sản phẩm đã xóa

en: Vouchers dashboard
vi: Bảng điều khiển phiếu giảm giá

en: Start datetime
vi: Thời gian bắt đầu

en: End datetime
vi: Thời gian kết thúc

en: Usage
vi: Cách sử dụng

en: Which products get a discount?
vi: Những sản phẩm nào được giảm giá?

en: Discount type
vi: Loại giảm giá

en: Discount value
vi: Giá trị giảm giá

en: The name '%s' is already in use
vi: Tên '%s' đã được sử dụng

en: The code '%s' is already in use
vi: Mã  '%s' đã được sử dụng

en: The start date must be before the end date
vi: Ngày bắt đầu phải trước ngày kết thúc

en: Is Active?
vi: Hoạt động ?

en: All vouchers
vi: Tất cả phiếu giảm giá

en: with name matching '%s'
vi: kết hợp với tên '%s'

en: with code '%s'
vi: với code '%s'

en: Active vouchers
vi: Kích hoạt phiếu giảm giá

en: Create voucher
vi: Tạo phiếu giảm giá

en: Voucher created
vi: Phiếu giảm giá đã tạo

en: Voucher updated
vi: Phiếu giảm giá đã cập nhật

en: Voucher deleted
vi: Phiếu giảm giá đã xóa

en: This is displayed within the customer's basket
vi: Điều này được hiển thị trong giỏ của khách hàng

en: This is displayed on the offer browsing page
vi: Điều này được hiển thị trên trang trình duyệt

en: Site offer - available to all users
vi: Trang web cung cấp - có sẵn cho tất cả người dùng

en: Voucher offer - only available after entering the appropriate voucher code
vi: Phiếu giảm giá cung cấp - chỉ có sẵn sau khi nhập phiếu giảm giá phù hợp

en: User offer - available to certain types of user
vi: Người sử dụng cung cấp - có sẵn cho một số loại người dùng

en: Session offer - temporary offer, available for a user for the duration of their session
vi: Phiên phục vụ - tạm thời phục vụ, sẵn sàng cho một người sử dụng trong suốt thời gian của phiên họp của họ

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Benefit
vi: Lợi ích

en: Priority
vi: Sự ưu tiên

en: The highest priority offers are applied first
vi: Những ưu tiên cao nhất được áp dụng đầu tiên

en: Max global applications
vi: Tối đa ứng dụng toàn cầu

en: The number of times this offer can be used before it is unavailable
vi: Số lần của đề nghị này có thể được dùng trước khi nó không có sẵn

en: Max user applications
vi: Tối đa ứng dụng người dùng

en: The number of times a single user can use this offer
vi: Số lần một người dùng có thể sử dụng dịch vụ này

en: Max basket applications
vi: Ứng dụng giỏ hàng

en: The number of times this offer can be applied to a basket (and order)
vi: Số lần dịch vụ này có thể áp dụng cho một giỏ hàng (và trật tự)

en: Max discount
vi: Giảm giá tối đa

en: When an offer has given more discount to orders than this threshold, then the offer becomes unavailable
vi: Khi một dịch vụ đã được giảm giá trên nhiều đơn hàng hơn ngưỡng này, thì dịch vụ ngừng hoạt động

en: Total Discount
vi: Tổng cộng giảm giá

en: Number of applications
vi: Số ứng dụng

en: URL redirect (optional)
vi: URL chuyển hướng (tùy chọn)

en: Conditional offer
vi: Có điều kiện

en: Conditional offers
vi: Có những điều kiện

en: End date should be later than start date
vi: Ngày kết thúc phải sau ngày bắt đầu

en: Offer is suspended
vi: Đề nghị bị đình chỉ

en: Limited to %(total)d uses (%(remainder)d remaining)
vi: Hạn chế đến %(total)d sử dụng (%(remainder)d còn lại)

en: Limited to 1 use per user
vi: Giới hạn 1 lần sử dụng cho mỗi người dùng

en: Limited to %(total)d uses per user
vi: Giới hạn tới %(total)d lần sử dụng cho mỗi người dùng

en: Limited to 1 use per basket
vi: Giới hạn 1 lần sử dụng cho mỗi giỏ hàng

en: Limited to %(total)d uses per basket
vi: Giới hạn tới %(total)d lần sử dụng cho mỗi giỏ hàng

en: Available between %(start)s and %(end)s
vi: Khả dụng giữa %(start)s và %(end)s

en: Available from %(start)s
vi: Khả dụng từ %(start)s

en: Available until %(end)s
vi: Khả dụng tới %(end)s

en: Limited to a cost of %(max)s
vi: Giới hạn trong một chi phí %(max)s

en: Range
vi: Phạm vi

en: Discount is a percentage off of the product's value
vi: Chiết khấu là một tỷ lệ phần trăm giảm giá trị của sản phẩm

en: Discount is a fixed amount off of the product's value
vi: Chiết khấu là một số tiền cố định ra giá trị của sản phẩm

en: Discount is to give the cheapest product for free
vi: Chiết khấu là để cung cấp cho các sản phẩm với giá rẻ nhất miễn phí

en: Get the products that meet the condition for a fixed price
vi: Lấy sản phẩm đáp ứng các điều kiện cho một mức giá cố định

en: Discount is a fixed amount of the shipping cost
vi: Chiết khấu là một số tiền cố định của chi phí vận chuyển

en: Get shipping for a fixed price
vi: Nhận vận chuyển với một mức giá cố định

en: Discount is a percentage off of the shipping cost
vi: Chiết khấu là một tỷ lệ phần trăm của chi phí vận chuyển

en: Max Affected Items
vi: Vật phẩm bị ảnh hưởng lớn nhất

en: Set this to prevent the discount consuming all items within the range that are in the basket.
vi: Thiết lập này để ngăn chặn chiết khấu trên tất cả các vật phẩm không nằm trong phạm vi của giỏ hàng

en: Custom class
vi: Lớp tùy chọn

en: Benefits
vi: Những lợi ích

en: Multibuy benefits require a product range
vi: Lợi ích mua nhiều đòi hỏi một loạt sản phẩm

en: Multibuy benefits don't require a value
vi: Lợi ích mua nhiều không yêu cầu một giá trị

en: Multibuy benefits don't require a 'max affected items' attribute
vi: Lợi ích mua nhiều không yêu cầu thuộc tính 'những vật phẩm ảnh hưởng lớn nhất'

en: Percentage benefits require a product range
vi: Lợi ích phần trăm yêu cầu một phạm vi sản phẩm

en: Percentage discount cannot be greater than 100
vi: Chiết khấu phần trăm không thể lớn hơn 100

en: A discount value is required
vi: Giá trị chiết khấu là bắt buộc

en: No range should be selected as this benefit does not apply to products
vi: Chưa có phạm vi cần được lựa chọn như lợi ích này không áp dụng cho các sản phẩm

en: Shipping discounts don't require a 'max affected items' attribute
vi: Chiết khấu vận chuyển không yêu cầu thuộc tính 'những vật phẩm ảnh hưởng lớn nhất'

en: No range should be selected as the condition range will be used instead.
vi: Chưa có phạm vi cần được lựa chọn như phạm vi điều kiện sẽ được sử dụng để thay thế.

en: Fixed discount benefits require a product range
vi: Lợi ích chiết khấu cố định yêu cầu một phạm vi sản phẩm

en: Fixed discount benefits require a value
vi: Lợi ích chiết khấu cố định yêu cầu một giá trị

en: Depends on number of items in basket that are in condition range
vi: Phụ thuộc vào số vật phẩm trong giỏ hảng nằm trong vùng điều kiện

en: Depends on value of items in basket that are in condition range
vi: Phụ thuộc vào giá trị của những vật phẩm trong giỏ hàng mà nằm trong phạm vi điều kiện

en: Needs to contain a set number of DISTINCT items from the condition range
vi: Cần phải có một số thiết lập của các mặt hàng riêng biệt từ phạm vi điều kiện

en: Conditions
vi: Những điều kiện

en: Is public?
vi: Công khai?

en: Public ranges have a customer-facing page
vi: Phạm vi công khai có một trang với khách hàng

en: Includes all products?
vi: Bao gồm tất cả các sản phẩm?

en: Included Products
vi: Đã bao gồm các sản phẩm

en: Excluded Products
vi: Các sản phẩm bị loại trừ

en: Included Categories
vi: Bao gồm các chủng loại

en: Ranges
vi: Phạm vi

en: File Path
vi: Đường dẫn tập tin

en: Size
vi: Kích thước

en: Uploaded By
vi: Tải lên bởi

en: Date Uploaded
vi: Ngày tải lên

en: Error Message
vi: Thông báo lỗi

en: Date Processed
vi: Ngày xử lý

en: Number of New SKUs
vi: Số New SKUs

en: Number of Unknown SKUs
vi: Số không hiểu SKUs

en: Number of Duplicate SKUs
vi: Số nhân đôi SKUs

en: Range Product Uploaded File
vi: Phạm vi sản phẩm tập tin tải lên

en: Range Product Uploaded Files
vi: Phạm vi sản phẩm các tập tin tải lên

en: Offer
vi: Ưu đãi

en: %(value)s%% discount on %(range)s
vi: %(value)s%% giảm %(range)s

en: Percentage discount benefit
vi: Lợi ích phần trăm chiết khấu

en: Percentage discount benefits
vi: Những lợi ích phần trăm chiết khấu

en: %(value)s discount on %(range)s
vi: %(value)s giảm %(range)s

en: Absolute discount benefit
vi: Lợi ích chiết khấu tuyệt đối

en: Absolute discount benefits
vi: Những lợi ích chiết khấu tuyệt đối

en: The products that meet the condition are sold for %(amount)s
vi: Các sản phẩm đáp ứng các điều kiện được bán cho %(amount)s

en: Fixed price benefit
vi: Lợi ích giá cố định

en: Fixed price benefits
vi: Những lợi ích giá cố định

en: Cheapest product from %(range)s is free
vi: Sản phẩm rẻ nhất từ %(range)s là miễn phí

en: Multibuy discount benefit
vi: Lợi ích chiết khấu mua nhiều

en: Multibuy discount benefits
vi: Những lợi ích chiết khấu mua nhiều

en: %(amount)s off shipping cost
vi: %(amount)s phí vận chuyển

en: Shipping absolute discount benefit
vi: Lợi ích tuyệt đối của chiết khấu phí vận chuyển

en: Shipping absolute discount benefits
vi: Những lợi ích tuyệt đối của chiết khấu phí vận chuyển

en: Get shipping for %(amount)s
vi: Nhận vận chuyển cho %(amount)s

en: Fixed price shipping benefit
vi: Lợi ích cố định giá vận chuyển

en: Fixed price shipping benefits
vi: Những lợi ích cố định giá vận chuyển

en: %(value)s%% off of shipping cost
vi: %(value)s%% của giá vận chuyển

en: Shipping percentage discount benefit
vi: Lợi ích phần trăm chiết khấu giá vận chuyển

en: Shipping percentage discount benefits
vi: Những lợi ích phần trăm chiết khấu giá vận chuyện

en: Basket includes %(count)d item(s) from %(range)s
vi: Giỏ hàng bao gồm %(count)d vật phẩm từ %(range)s

en: Count condition
vi: Số điều kiện

en: Count conditions
vi: Số điều kiện

en: Buy %(delta)d more product from %(range)s | Buy %(delta)d more products from %(range)s
vi[0]: Mua %(delta)d nhiều sản phẩm từ %(range)s

en: Basket includes %(count)d distinct item(s) from %(range)s
vi: Giỏ hàng bao gồm %(count)d những vật phẩm từ %(range)s

en: Coverage Condition
vi: Điều kiện bảo hành

en: Coverage Conditions
vi: Những điều kiện bảo hành

en: Basket includes %(amount)s from %(range)s
vi: Giỏ hàng bao gồm %(amount)s từ %(range)s

en: Value condition
vi: Điều kiện giá trị

en: Value conditions
vi: Những điều kiện giá trị

en: Spend %(value)s more from %(range)s
vi: Dành %(value)s nhiều hơn từ %(range)s

en: Total discount
vi: Tổng chiết khấu

en: Offer performance
vi: Hiệu suất phục vụ

en: Site
vi: Trang

en: Billing Address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Order total (inc. tax)
vi: Tổng số thứ tự (inc thuế.)

en: Order total (excl. tax)
vi: Tổng số thứ tự (thuế excl.)

en: Shipping charge (inc. tax)
vi: Phí vận chuyển (inc thuế.)

en: Shipping charge (excl. tax)
vi: Phí vận chuyển (thuế excl.)

en: Shipping Address
vi: Địa chỉ giao hàng

en: Shipping method
vi: Phương thức giao hàng

en: Guest email address
vi: Địa chỉ email khách hàng

en: '%(new_status)s' is not a valid status for order %(number)s (current status: '%(status)s')
vi: '%(new_status)s' không phải là một trạng thái hợp lệ cho đơn hàng %(number)s (trạng thái hiện tại: '%(status)s')

en: In progress
vi: Trong tiến trình

en: Note Type
vi: Loại chú ý

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Order Note
vi: Lưu ý đơn hàng

en: Order Notes
vi: Những lưu ý đơn hàng

en: Event Type
vi: Loại sự kiện

en: Communication Event
vi: Sự kiện truyền thông

en: Communication Events
vi: Những sự kiện truyền thông

en: '%(type)s' event for order #%(number)s
vi: '%(type)s' sự kiện cho đơn hàng #%(number)s

en: Partner name
vi: Tên đối tác

en: Partner reference
vi: Tài liệu đối tác

en: This is the item number that the partner uses within their system
vi: Đây là số hàng mà các đối tác sử dụng trong hệ thống của họ

en: Partner Notes
vi: Những chú ý đối tác

en: Stock record
vi: Ghi lại tồn kho

en: Price (inc. tax)
vi: Giá (đã bao gồm thuế)

en: Price (excl. tax)
vi: Giá ( chưa thuế )

en: Price before discounts (inc. tax)
vi: Giá trước khi giảm giá (bao gồm thuế)

en: Price before discounts (excl. tax)
vi: Giá trước khi giảm giá (chưa thuế)

en: Unit Price (inc. tax)
vi: Đơn vị giá (bao gồm thuế)

en: Unit Price (excl. tax)
vi: Đơn vị giá (không thuế)

en: Order Line
vi: Số dòng

en: <missing product>
vi: <sản phẩm mất tích>

en: Product '%(name)s', quantity '%(qty)s'
vi: Sản phẩm '%(name)s', Số lượng '%(qty)s'

en: '%(new_status)s' is not a valid status (current status: '%(status)s')
vi: '%(new_status)s' trạng thái không còn hiệu lực (trạng thái hiện tại: '%(status)s')

en: '%(title)s' is no longer available
vi: '%(title)s'  không còn có sẵn

en: Line Attribute
vi: Thuộc tính dòng

en: Line Attributes
vi: Các thuộc tính dòng

en: Shiping (inc. tax)
vi: Giao hàng (bao gồm thuế)

en: Shipping (excl. tax)
vi: Giao hàng (không thuế)

en: Line Price
vi: Giá dòng

en: Line Prices
vi: Giá dòng

en: Line '%(number)s' (quantity %(qty)d) price %(price)s
vi: Dòng '%(number)s' (số lượng %(qty)d) giá %(price)s

en: Payment Event Type
vi: Loại sự kiên thanh toán

en: Payment Event Types
vi: Các loại sự kiện thanh toán

en: Amount
vi: Số lượng

en: Reference
vi: tài liêu tham khảo

en: Lines
vi: Các dòng

en: Payment Event
vi: Sự kiện thanh toán

en: Payment Events
vi: Những sự kiện thanh toán

en: Payment event for order %s
vi: Sự kiện thanh toán cho đơn hàng %s

en: Event
vi: Sự kiện

en: Payment Event Quantity
vi: Số lượng tổ chức sự kiện thanh toán

en: Payment Event Quantities
vi: Số lượng tổ chức sự kiện thanh toán

en: Event notes
vi: Ghi chú sự kiện

en: This could be the dispatch reference, or a tracking number
vi: Điều này có thể là tài liệu tham khảo, hoặc một số theo dõi

en: Shipping Event
vi: Sự kiện giao hàng

en: Shipping Events
vi: Các sự kiện giao hàng

en: Order #%(number)s, type %(type)s
vi: Đơn hàng #%(number)s, loại %(type)s

en: Shipping Event Quantity
vi: Số lượng sự kiện giao hàng

en: Shipping Event Quantities
vi: Số lượng những sự kiện giao hàng

en: %(product)s - quantity %(qty)d
vi: %(product)s - số lượng %(qty)d

en: Shipping Event Type
vi: Loại sự kiện giao hàng

en: Shipping Event Types
vi: Các loại sự kiện giao hàng

en: Discount category
vi: Danh mục giảm giá

en: Offer ID
vi: Ưu đãi ID

en: Voucher ID
vi: Phiếu giảm giá ID

en: Frequency
vi: Tần số

en: Order Discount
vi: Đơn hàng giảm giá

en: Order Discounts
vi: Các đơn hàng giảm giá

en: Discount of %(amount)r from order %(order)s
vi: Giảm giá của %(amount)r từ đơn hàng %(order)s

en: The selected quantity for line #%(line_id)s is too large
vi: Số lượng đã chọn cho dòng #%(line_id)s là quá lớn

en: Total incl. tax
vi: Tổng số đã bao gồm thuế

en: Date placed
vi: Ngày đặt

en: Orders placed
vi: Các đơn đặt hàng

en: Empty baskets cannot be submitted
vi: Giỏ hàng trống không thể gửi đi

en: There is already an order with number %s
vi: Đã có một đơn đặt hàng với số %s

en: Fulfillment partner
vi: Đối tác hoàn thành

en: Fulfillment partners
vi: Các đối tác hoàn thành

en: Price
vi: Giá

en: Number in stock
vi: Số tồn kho

en: Number allocated
vi: Số phân bổ

en: Low Stock Threshold
vi: Ngưỡng tồn kho thấp

en: Invalid stock consumption request
vi: Yêu cầu tiêu thụ tồn kho không hợp lệ

en: Stock Record
vi: Ghi lại tồn kho

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Open
vi: Mở

en: Date Closed
vi: Ngày đóng

en: Stock alert
vi: Thông báo tồn kho

en: Stock alerts
vi: Những thông báo tồn kho

en: unavailable
vi: không sẵn có

en: Unavailable
vi: Không sẵn có

en: Available
vi: Sẵn có

en: no stock available
vi: Không tồn tại tồn kho

en: a maximum of %(max)d can be bought
vi: tối đa của %(max)d có thể được mua

en: In stock
vi: Trong kho

en: In stock (%d available)
vi: Trong kho ( %d có sẵn)

en: No file path supplied
vi: Không có đường dẫn tập tin cung cấp

en: %s does not exist
vi: %s không tồn tại

en: %s is not a file
vi: %s không phải một tập tin

en: %s is not readable
vi: %s là không thể đọc được

en: Source
vi: Nguồn

en: %(type)s of %(amount).2f
vi: %(type)s của %(amount).2f

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Transactions
vi: Các giao dịch

en: Source Type
vi: Loại nguồn

en: Amount Allocated
vi: Số tiền phân bổ

en: Amount Debited
vi: Số tiền nợ

en: Amount Refunded
vi: Số tiền hoàn trả

en: Label
vi: Nhãn

en: Sources
vi: Các nguồn

en: Allocation of %(amount)s from type %(type)s
vi: Phân bổ của %(amount)s từ loại %(type)s

en:  (reference: %s)
vi: (tài liệu: %s)

en: This is used within forms to identify this source type
vi: Điều này được sử dụng trong các hình thức để xác định nguồn loại này

en: Source Types
vi: Các loại nguồn

en: Card Type
vi: Loại thẻ

en: Number
vi: Số

en: Expiry Date
vi: Ngày hết hạn

en: Partner Reference
vi: Tài liều đối tác

en: %(card_type)s %(number)s (Expires: %(expiry)s)
vi: %(card_type)s %(number)s (Hết hạn: %(expiry)s)

en: Bankcard
vi: Thẻ ngân hàng

en: Bankcards
vi: Các loại thẻ ngân hàng

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Card number
vi: Số thẻ

en: Please enter a valid credit card number.
vi: Vui lòng nhập đúng số thẻ tín dụng.

en: %s cards are not accepted.
vi: %s thẻ không được chấp nhận.

en: Enter a valid month.
vi: Nhập một tháng có hiệu lực

en: Enter a valid year.
vi: Nhập một năm có hiệu lực

en: Valid to
vi: Có hiệu lực đến

en: The expiration date you entered is in the past.
vi: Ngày hết hạn bạn nhập vào là trong quá khứ.

en: Valid from
vi: Có hiệu lực từ

en: The starting date you entered is in the future.
vi: Ngày khởi đầu bạn nhập vào là trong tương lai.

en: CCV number
vi: Số CCV

en: Please enter a 3 or 4 digit number
vi: Vui lòng nhập vào 3 hoặc 4 chữ số

en: This is the 3 or 4 digit security number on the back of your bankcard
vi: Đây là số bảo mật 3 hoặc 4 chữ số trên mặt sau của thẻ tín dụng

en: American Express cards use a 4 digit security code
vi: Thẻ American Express sử dụng một mã số bảo mật 4 chữ số

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Relevancy
vi: Liên quan

en: Customer rating
vi: Xếp hạng khách hàng

en: Newest
vi: Mới nhất

en: Price high to low
vi: Giá cao tới thấp

en: Price low to high
vi: Giá thấp tới cao

en: Title A to Z
vi: Tiêu đề A tới Z

en: Title Z to A
vi: Tiêu đề Z tới A

en: Page is not 'last', nor can it be converted to an int.
vi: Trang không phải là 'cuối cùng', và cũng không thể chuyển đổi sang một dạng int.

en: Shipping Method
vi: Phương thức giao hàng

en: Shipping Methods
vi: Những phương thức giao hàng

en: Price per order
vi: Giá trên một đơn hàng

en: Price per item
vi: Giá trên một mặt hàng

en: Free Shipping
vi: Giao hàng miễn phí

en: Order and Item Charge
vi: Đơn hàng mà mặt hàng tính phí

en: Order and Item Charges
vi: Những đơn hàng và mặt hàng tính phí

en: Default Weight
vi: Cân nặng mặc định

en: Default product weight in kg when no weight attribute is defined
vi: Cân nặng mặc định của sản phẩm tính bằng kg khi không có thuộc tính trọng lượng được xác định

en: Weight-based Shipping Method
vi: Phương thức giao hàng dựa theo cân nặng

en: Weight-based Shipping Methods
vi: Những phương thức giao hàng dựa theo cân nặng

en: Method
vi: Phương thức

en: Upper Limit
vi: Giới hạn trên

en: Enter upper limit of this weight band in kg. The lower limit will be determined by the other weight bands.
vi: Nhập giới hạn trên của dải này trọng lượng tính bằng kg. Giới hạn thấp hơn sẽ được quyết định bởi dải cân khác.

en: Charge
vi: Tính phí

en: Weight Band
vi: Trọng lượng

en: Weight Bands
vi: Trọng lượng

en: Charge for weights up to %s kg
vi: Phí cho cân nặng hơn %s kg

en: Shipping
vi: Giao hàng

en: Free shipping
vi: Giao hàng miễn phí

en: No shipping required
vi: Không yêu cầu giao hàng

en: Fixed price shipping
vi: Đã sửa giá giao hàng

en: You need to define some shipping methods
vi: Bạn cần khai báo một vài phương thức giao hàng

en: This will be shown in the checkout and basket once the voucher is entered
vi: Điều này sẽ được hiển thị trong thanh toán và giỏ hàng một lần phiếu giảm giá được nhập

en: Case insensitive / No spaces allowed
vi: Trường hợp không nhạy cảm / Không gian cho phép.

en: Offers
vi: Những ưu đãi

en: Can be used once by one customer
vi: Có thể được sử dụng một lần bởi một khách hàng

en: Can be used multiple times by multiple customers
vi: Có thể được sử dụng nhiều lần bởi nhiều khách hàng

en: Can only be used once per customer
vi: Chỉ có thể được sử dụng một lần cho mỗi khách hàng

en: Times added to basket
vi: Lần thêm vào giỏ hàng

en: Times on orders
vi: Lần trên đơn đặt hàng

en: Voucher
vi: Phiếu giảm giá

en: This voucher has already been used
vi: Phiếu giảm giá này đã được sử dụng

en: This voucher is only available to signed in users
vi: Phiếu giảm giá này chỉ dành cho người dùng đã đăng nhập

en: You have already used this voucher in a previous order
vi: Bạn đã sử dụng phiếu giảm giá này trong một đơn hàng trước đó

en: Voucher Application
vi: Ứng dụng giảm giá

en: Voucher Applications
vi: Những ứng dụng giảm giá

en: '%(voucher)s' used by '%(user)s'
vi: '%(voucher)s' đã được sử dụng bởi '%(user)s'

en: Added to a basket
vi: Đã thêm vào túi hàng

en: Used in an order
vi: Đã dùng trong một đơn hàng

en: Voucher performance
vi: Trạng thái giảm giá

en: Offer for voucher '%s'
vi: Đưa cho phiếu giảm giá '%s'

en: Default
vi: Mặc định

en: Private - Only the owner can see the wish list
vi: Riêng tư - Chỉ chủ sử hữu có thể nhìn thấy danh sách mong muốn

en: Shared - Only the owner and people with access to the obfuscated link can see the wish list
vi: Chia sẻ - Chỉ người chủ sở hữu và những người có quyền truy cập vào các liên kết phức tạp có thể nhìn thấy danh sách mong muốn

en: Public - Everybody can see the wish list
vi: Công khai - Mọi người có thể nhìn thấy danh sách mong muốn

en: Visibility
vi: Tầm nhìn

en: Wish List
vi: Danh sách mong muốn

en: Wish list line
vi: Dòng danh sách mong muốn

en: Wishlists
vi: Những danh sách mong muốn

en: The URL "%s" does not exist
vi: Địa chỉ liên kết "%s" không tồn tại

en: Specified page already exists!
vi: Trang đó đã tồn tại

en: This field is required
vi: Thông tin này là bắt buộc

en: This field is invalid as its value is forbidden
vi: Dòng này không hợp lệ do giá trị bị cấm

en: Low stock alerts
vi: Thông báo hết hàng

en: Fulfilment
vi: Cam kết thực hiện

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Partners
vi: Những đối tác

en: Customers
vi: Khách hàng

en: Stock alert requests
vi: Thông báo yêu cầu hàng trong kho

en: Content
vi: Nội dung

en: Pages
vi: Trang

en: Email templates
vi: Mẫu email

en: Reviews
vi: Đánh giá

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Price range
vi: Phạm vi giá

en: 0 to 20
vi: 0 tới 20

en: 20 to 40
vi: 20 tới 40

en: 40 to 60
vi: 40 tới 60

en: This is not a valid international phone format.
vi: Đây không phải là một định dạng điện thoại quốc tế có giá trị.

en: This is not a valid local phone format for %s.
vi: Đây không phải là một định dạng điện thoại địa phương hợp lệ cho %s

en: This is not a valid local or international phone format.
vi: Đây không phải là một định dạng điện thoại địa phương hợp lệ hoặc một định dạng điện thoại quốc tể hợp lệ.

en: Check for products that are back in stock and send out alerts
vi: Kiểm tra các sản phẩm trả lại vào kho và gửi thông báo

en: Edit this page
vi: Chỉnh sửa trang

en: Home
vi: Trang chủ

en: Permission denied!
vi: Quyền bị từ chối

en: We're sorry but you are not permitted to access this page.
vi: Chúng tôi rất tiếc, nhưng bạn không được phép truy cập vào trang này.

en: Page not found
vi: Trang không tìm thấy

en: Page not found!
vi: Trang không tìm thấy!

en: We're sorry but the page you are looking for can't be found.
vi: Chúng tôi rất tiếc, nhưng trang mà bạn tìm kiếm không có

en: 
        <strong>%(title)s</strong> has been added to your basket.
vi: 
    <strong>%(title)s</strong> đã được thêm vào giỏ hàng của bạn.

en: 
        <strong>%(quantity)s</strong> copies of <strong>%(title)s</strong>
        have been added to your basket.
vi: 
    <strong>%(quantity)s</strong> sao chép từ <strong>%(title)s</strong>
    
    đã thêm vào giỏ hàng của bạn.

en: 
    <strong>%(title)s</strong> has been moved back to your basket.
vi: 
    <strong>%(title)s</strong>đã được xóa khỏi giỏ hàng của bạn.

en: 
    <strong>%(title)s</strong> has been saved for later
vi: 
    <strong>%(title)s</strong> đã được lưu cho sau này

en: Your basket is now empty
vi: Bây giờ giỏ hàng của bạn không có gì

en: View basket
vi: Hiển thị giỏ hàng

en: Checkout now
vi: Thanh toán ngay

en: 
    Your basket now qualifies for the 
    <strong>%(name)s</strong> offer.
vi: 
    Giỏ hàng của bạn không còn đủ điều kiện cho 
     <strong>%(name)s</strong> ưu đãi.

en: 
    Your basket no longer qualifies for the
    <strong>%(name)s</strong> offer.
vi: 
    Giỏ hàng của bạn không còn đủ điều kiện cho 
    <strong>%(name)s</strong> ưu đãi.

en: Important messages about items in your basket
vi: Tin nhắn quan trọng về những vật phẩm trong giỏ hàng của bạn

en: You could be missing out on offers!
vi: Bạn có thể bỏ lỡ những ưu đãi

en: 
                    <div class="warning">%(message)s to qualify for the <a href="%(url)s">%(offer_name)s</a> special offer</div>
vi: 
    <div class="warning">%(message)s để đủ điều kiện cho <a href="%(url)s">%(offer_name)s</a> ưu đãi đặc biệt</div>

en: Items to buy now
vi: Những vật phẩm để mua bây giờ

en: Total
vi: Tổng cộng

en: Updating...
vi: Đang cập nhật...

en: Update
vi: Cập nhật

en: Remove
vi: Gỡ bỏ

en: Save for later
vi: Lưu lại sau

en: Voucher/promo code
vi: Mã phiếu giảm giá/khuyến mãi

en: I have a voucher code...
vi: Tôi có một mã phiếu giảm giá

en: Adding...
vi: Đang thêm...

en: Add voucher
vi: Thêm phiếu giảm giá

en: or
vi: hoặc

en: cancel
vi: Thoát

en: Totals
vi: Tổng số

en: Proceed to checkout
vi: Tiến hành thanh toán

en: Your basket is empty.
vi: Giỏ hàng của bạn trống.

en: Continue shopping
vi: Tiếp tục mua hàng

en: Items to buy later
vi: Các mặt hàng để mua sau

en: Items
vi: Những mặt hàng

en: Move to basket
vi: Di chuyển tới giỏ hàng

en: Qty
vi: Số lượng

en: Total:
vi: Tổng:

en: Basket total (before discounts)
vi: Tổng số giỏ hàng (trước khi giảm giá)

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Basket total (after discounts)
vi: Tổng số giỏ hàng (sau giảm giá)

en: Basket total
vi: Tổng số giỏ hàng

en: Alternative shipping methods can be chosen during checkout
vi: Phương pháp vận chuyển thay thế có thể được lựa chọn trong quá trình thanh toán

en: Shipping total (before discounts)
vi: Tổng phí giao hàng (trước giảm giá)

en: Shipping total (after discounts)
vi: Tổng phí giao hàng (sau giảm giá)

en: Tax
vi: Thuế

en: Post order actions
vi: Đăng tải đơn đặt hàng

en: These will be applied once your order is placed.
vi: Những điều này sẽ được áp dụng khi đơn hàng của bạn được đặt.

en: Taxes will be added during checkout.
vi: Thuế sẽ được thêm vào trong quá trình thanh toán.

en: Show results for
vi: Hiện kết quả cho

en: Refine by
vi: Tinh chỉnh theo

en: 
                        <strong>%(num_results)s</strong> result - showing <strong>%(start)s</strong> to <strong>%(end)s</strong>.
                     | 
                        <strong>%(num_results)s</strong> results - showing <strong>%(start)s</strong> to <strong>%(end)s</strong>.
vi[0]: 
    <strong>%(num_results)s</strong> kết quả - hiển thị  <strong>%(start)s</strong> tới <strong>%(end)s</strong>.

en: 
                        <strong>%(num_results)s</strong> result.
                     | 
                        <strong>%(num_results)s</strong> results.
vi[0]: 
    <strong>%(num_results)s</strong> kết quả.

en: <strong>0</strong> results.
vi: <strong>0</strong> kết quả.

en: No products found.
vi: Không tìm thấy sản phẩm nào.

en: Edit this product
vi: Sửa sản phẩm này

en: Product Description
vi: Miêu tả sản phẩm

en: Product Information
vi: Thông tin sản phẩm

en: Product Type
vi: Loại sản phẩm

en: Price (incl. tax)
vi: Giá ( bao gồm thuế)

en: Availability
vi: Sẵn có

en: Number of reviews
vi: Số đánh giá

en: See all reviews
vi: Xem tất cả đánh giá

en: Customer Reviews
vi: Đánh giá của khách hàng

en: This product does not have any reviews yet -
                                <a href="%(add_review_url)s#addreview">be the first to write one</a>.
vi: Sản phẩm này chưa có đánh giá nào - 
    <a href="%(add_review_url)s#addreview"> hãy là người đầu tiên</a>.

en: This product does not have any reviews yet
vi: Sản phẩm này chưa có đánh giá nào.

en: Recommended items
vi: Các mặt hàng được đề nghị

en: Add to basket
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: You have an active stock alert for this product.
vi: Bạn có một thông báo kích hoạt cho sản phẩm này.

en: You can get an email alert when this product is back in stock.
vi: Bạn có thể có một email thông báo khi sản phẩm này về kho

en: Submitting...
vi: Đang gửi...

en: Notify me
vi: Thông báo cho tôi

en: Add to wish list
vi: Thêm vào danh sách yêu thích

en: Create a new wishlist
vi: Tạo mới một danh sách yêu thích

en: Removing...
vi: Đang xóa...

en: Please login to add products to a wish list.
vi: Vui lòng đăng nhập để thêm sản phẩm vào danh sách yêu thích.

en: 
                    Reviewed by you on %(review_date)s
vi: 
    Đánh giá bởi bạn vào ngày %(review_date)s

en: 
                        Reviewed by <strong>%(name)s</strong> on %(review_date)s
vi: 
    Được đánh giá bởi <strong>%(name)s</strong> vào ngày %(review_date)s

en: Is this review helpful?
vi: Đó là một đánh giá có ích?

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: 
                <strong>%(num_up_votes)s</strong> of %(num_votes)s customer found this useful
                 | 
                <strong>%(num_up_votes)s</strong> of %(num_votes)s customers found this useful
vi[0]: 
    <strong>%(num_up_votes)s</strong> của %(num_votes)s khách hàng tìm kiếm hữu ích

en: This review has no votes.
vi: Đánh giá không có phiếu

en: Free
vi: Miễn phí

en: 
                        %(num_reviews)s customer review
                     | 
                        %(num_reviews)s customer reviews
vi[0]: 
    %(num_reviews)s đánh giá của khách hàng

en: Write a review
vi: Viết một đánh giá

en: Customer reviews
vi: Đánh giá khách hàng

en: Leave a product review
vi: Để lại một đánh giá sản phẩm

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Save review
vi: Lưu xem trước

en: Go
vi: Đi

en: This product does not have any reviews yet.
vi: Sản phẩm này không có bất cứ đánh giá nào.

en: Change
vi: Thay đổi

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Payment details to go here
vi: Chi tiết thanh toán để đi đây

en: Edit order contents
vi: Sửa nội dung đơn hàng

en: Order contents
vi: Nội dung đơn hàng

en: Item
vi: Mặt hàng

en: Checkout gateway
vi: Cổng thanh toán

en: Who are you?
vi: Bạn là ai?

en: Get a password reminder
vi: Nhận một lời nhắc nhở mật khẩu

en: Continuing...
vi: Tiếp tục...

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: 1. Shipping address
vi: 1. Địa chỉ giao hàng

en: 2. Shipping method
vi: 2. Phương thức giao hàng

en: 3. Payment
vi: 3. Thanh toán

en: 4. Preview
vi: 4. Xem trước

en: 5. Confirmation
vi: 5. Xác nhận

en: Payment details
vi: Chi tiết thanh toán

en: Enter payment details
vi: Nhập chi tiết thanh toán

en: This page needs implementing within your project.  You may want to use one of Oscar's payment gateway libraries:
vi: Trang này cần thực hiện trong dự án của bạn. Bạn có thể muốn sử dụng một trong các thư viện cổng thanh toán của Oscar:

en: Order preview
vi: Xem trước đơn hàng

en: Preview order
vi: Xem trước đơn hàng

en: Place order
vi: Đặt hàng

en: Where should we ship to?
vi: Chúng tôi nên giao hàng tới đâu?

en: An address from your address book?
vi: Địa chỉ này có trong danh bạ của bạn?

en: Ship to your default shipping address
vi: Giao tới địa chỉ giao hàng mặc định của bạn

en: Ship to this address
vi: Giao tới địa chỉ này

en: Delete
vi: Xóa

en: Or a new address?
vi: Hoặc một địa chỉ mới?

en: return to basket
vi: Quay lại giỏ hàng

en: 
                                    This includes a discount of <strong>%(amount)s</strong> as
                                    your basket qualifies for the <strong>%(name)s</strong> offer.
vi: 
    Điều này bao gồm giảm giá của <strong>%(amount)s</strong> như 
    giỏ hàng của bạn đủ điều kiện cho <strong>%(name)s</strong> ưu đãi

en: Select option
vi: Chọn tùy chọn

en: 
            Order %(number)s: confirmation
vi: 
    Đơn hàng %(number)s: xác nhận

en: 
            Your order has been placed and a confirmation email has been sent - your order number is
            <strong>%(number)s</strong>.
vi: 
    Đơn hàng của bạn đã được đặt và một email xác nhận đã được gửi - số thứ tự của bạn là
    <strong>%(number)s</strong>.

en: Please make a note of this reference or print this page and quote it in any communication with us regarding your order.
vi: Vui lòng ghi chú lại tài liệu này hoặc in trang này và trích dẫn chúng trong bất cứ cuộc trao đổi với chúng tôi liên quan dến đơn hàng của bạn.

en: No shipping address required.
vi: Không có địa chỉ giao hàng yêu cầu.

en: 
                                    Allocation of %(amount)s from type %(type)s (reference: %(reference)s)
vi: 
    Phân bổ %(amount)s từ kiểu %(type)s (reference: %(reference)s)

en: 
                                    Allocation of %(amount)s from type %(type)s
vi: 
    Phân bổ của %(amount)s từ loại %(type)s

en: No payment was required for this order.
vi: Không có thanh toán được yêu cầu cho đơn hàng này.

en: Items purchased
vi: các mặt hàng mua

en: Tracking your order
vi: Đang theo dõi đơn hàng của bạn

en: You can track the status of your order
vi: Bạn có thể theo dõi trạng thái của đơn hàng của bạn

en: View order status
vi: Xem trạng thái đơn hàng

en: Print this page
vi: In trang này

en: Are you sure you want to delete this address?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa địa chỉ này?

en: Yes!
vi: Đồng ý!

en: Save
vi: Lưu

en: Email history
vi: Lịch sử email

en: Date sent
vi: Ngày gửi

en: No emails found
vi: Không tìm thấy email

en: Thanks for using our site!
vi: Cám ơn vì bạn đã sử dụng website của chúng tôi!

en: The %(name)s team
vi: Nhóm %(name)s

en: If it wasn't you who changed it, please reset your password immediately and correct your email address:
vi: Nếu bạn không phải là người thay đổi nó, vui lòng thiết lập lại mật khẩu của bạn ngay lập tức và đúng địa chỉ email của bạn:

en: If it was you who changed the email address, you can ignore this email.
vi: nếu bạn là người thay đổi địa chỉ email, bạn có thể bỏ qua email này.

en: You're receiving this email because your email address has been changed to %(email)s.
vi: Bạn nhận được email này vì địa chỉ email của bạn đã được thay đổi thành %(email)s.

en: Your email address has changed at %(site_name)s.
vi: Địa chỉ email của bạn đã thay đổi tại %(site_name)s.

en: Hello,
vi: Xin chào,

en: Your order contains:
vi: Đơn hàng của bạn chưa:

en: Basket total:
vi: Tổng giỏ hàng:

en: Shipping:
vi: Giao hàng:

en: Order Total:
vi: Tổng đơn hàng:

en: Shipping address:
vi: Địa chỉ giao hàng:

en: You can view the status of this order by clicking <a href="%(status_url)s" title="order status">here</a>
vi: Bạn có thể xem trạng thái của đơn hàng này bằng cách nhấn vào <a href="%(status_url)s" title="order status">đây</a>

en: Hello,
    
    We are pleased to confirm your order %(order_number)s has been received and
    will be processed shortly.
vi: Xin chào, 
    
    Chúng tôi xin được xác nhận đơn hàng của bạn %(order_number)s đã được nhận và
    sẽ xử lý ngay.

en: quantity:
vi: Số lượng:

en: price:
vi: Giá:

en: You can view the status of this order at the below URL:
    %(status_url)s
vi: Bạn có thể xem trạng thái của đơn hàng này bên dưới URL: 
    %(status_url)s

en: The team
vi: Nhóm

en: Confirmation of order %(number)s
vi: Xác nhận của đơn hàng %(number)s

en: If it wasn't you who changed it, please reset your password immediately:
vi: Nếu không phải là bạn thay đổi nó, vui lòng thiết lập lại mật khẩu của bạn ngay lập tức:

en: Otherwise, you can ignore this email.
vi: Nếu không thì bạn có thể bỏ qua email này.

en: 
    You're receiving this email because your password has been changed at %(name)s.
vi: 
    Bạn nhận được email này bởi vì mật khẩu của bạn đã được thay đổi tại  %(name)s.

en: Your password changed at %(site_name)s.
vi: Mật khẩu của bạn đã được thay đổi tại %(site_name)s.

en: You're receiving this e-mail because you requested a password reset for your user account at %(name)s.
vi: Bạn nhận được e-mail này bởi vì bạn yêu cầu một thiết lập mật khẩu cho  tài khoản của bạn tại %(name)s.

en: Please go to the following page and choose a new password:
vi: Vui lòng đi đến trang dưới đây và chọn mật khẩu mới:

en: Resetting your password at %(site_name)s.
vi: Thiết lập lại mật khẩu của bạn tại %(site_name)s.

en: Dear %(name)s,
vi: Kính gửi %(name)s,

en: 
    Beware that the amount of items in stock is limited. Be quick or someone might get there first.
vi: 
    Ghi nhớ rằng việc số tiền ghi trong tồn kho bị hạn chế. Hãy nhanh chóng hoặc một người nào đó có thể đạt được điều đó đầu tiên.

en: 
    With this email we have disabled your alert automatically and you will not
    receive any further email regarding this product.
    
    Thanks for your interest,
    The %(site_name)s Team
vi: 
    Với email này chúng tôi vô hiệu hóa tự động thông báo của bạn và bạn sẽ không
    nhận bất cứ email nào liên quan tới sản phẩm này.
    
    Cảm ơn vì sự quan tâm của bạn,
    Nhóm  %(site_name)s

en: Confirmation required for stock alert
vi: Xác nhận bắt buộc cho thông báo hàng tồn kho

en: Thank you for registering.
vi: Cảm ơn bạn đã đăng ký.

en: Notifications inbox
vi: Hộp thư thông báo

en: Sender
vi: Người gửi

en: Return to notifications inbox
vi: Quay trở lại hộp thư thông báo

[ctx: noun]
en: Archive
vi: Lưu trữ

en: View
vi: Xem

[ctx: verb]
en: Archive
vi: Lưu trữ

en: With selected items:
vi: với mục đã chọn:

en: Archiving...
vi: Đang lưu trữ...

en: Deleting...
vi: Đang xóa...

en: There are no notifications to display.
vi: Không có thông báo để hiển thị.

en: Address book
vi: Sổ địa chỉ

en: Default shipping address
vi: Địa chỉ giao hàng mặc định

en: Default billing address
vi: Địa chỉ thanh toán mặc định

en: Edit
vi: Sửa

en: Set as default shipping address
vi: Đặt làm địa chỉ giao hàng mặc định

en: Set as default billing address
vi: Đặt làm địa chỉ thanh toán mặc định

en: There are no addresses in your address book.
vi: Không có địa chỉ nào trong sổ địa chỉ của bạn.

en: You do not have any active alerts for out-of-stock products.
vi: Bạn không có bất cứ kích hoạt thông báo nào cho sản phẩm hết hàng.

en: Cancel
vi: Thoát

en: 
    <a href="%(url)s">%(title)s</a> is back in stock
vi: 
    <a href="%(url)s">%(title)s</a> quay lại hàng tồn kho

en: Order #%(number)s
vi: Đơn hàng #%(number)s

en: Contact number
vi: Số liên hệ

en: Notes
vi: Chú ý

en: Line price excl. tax
vi: Giá dòng không gồm thuế

en: Line price incl. tax
vi: Giá dòng bao gồm thuế

en: Basket total (inc. tax)
vi: Tổng giỏ hàng (đã bao gồm thuế)

en: Account
vi: Tài khoản

en: Products you recently viewed
vi: Những sản phẩm bạn đã xem gần đây

en: Login or register
vi: Đăng nhập hoặc đăng ký

en: Log In
vi: Đăng nhập

en: I've forgotten my password
vi: Tôi quên mật khẩu của tôi

en: Logging in...
vi: Đang đăng nhập...

en: Register
vi: Đăng ký

en: Registering...
vi: Đang đăng ký...

en: Order history
vi: Lịch sử đơn hàng

en: Not available anymore
vi: Không tồn tại nữa

en: Basket total (excl. discounts)
vi: Tổng giỏ hàng (chưa giam giá)

en: Basket total (inc. discounts)
vi: Tổng giỏ hàng ( đã giảm giá )

en: Shipping total (excl. discounts)
vi: Tổng giao hàng ( chưa giảm giá)

en: Shipping total (inc. discounts)
vi: Tổng giao hàng ( đã giảm giá )

en: Shipping total
vi: Tổng giao hàng

en: Contact Number
vi: Số liên lạc

en: Shipping Notes
vi: Chú ý giao hàng

en: Filter
vi: Lọc

en: Filtering...
vi: Đang lọc...

en: Filter results
vi: Lọc kết quả

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Total inc tax
vi: Giá bao gồm thuế

en: No orders match your search.
vi: Không có đơn hàng nào phù hợp tìm kiếm của bạn.

en: You haven't placed any orders.
vi: Bạn đã không đặt bất kỳ đơn đặt hàng nào.

en: Change password
vi: Thay đổi mật khẩu

en: Edit profile
vi: Sửa hồ sơ

en: Please confirm your password to delete your profile.
vi: Vui lòng xác nhận mật khẩu của bạn để xóa hồ sơ của bạn.

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: 
                    This will delete all information about you from the site.  Deleting your profile cannot be
                    undone.
vi: 
    Điều này sẽ xóa tất cả các thông tin cá nhân  
    nhân 
    của bạn.

en: Delete?
vi: Xóa?

en: 
                    Are you sure you want to delete %(name)s?
vi: 
    Bạn có chắc muốn xóa %(name)s?

en: Remove product
vi: Xóa sản phẩm

en: 
                    Are you sure you want to delete %(product_name)s from wish list %(wishlist_name)s?
vi: 
    Bạn có chăcs bạn muốn xóa %(product_name)s ra khỏi danh sách yêu thích %(wishlist_name)s?

en: Action
vi: Hành động

en: View product
vi: Xem sản phẩm

en: 
                                                                Move to '%(name)s' wish list
vi: 
    Di chuyển  '%(name)s' đến danh sách yêu thích

en: Update quantities
vi: Cập nhật số lượng

en: Your wish list is empty.
vi: Danh sách yêu thích của bạn trống.

en: Create
vi: Tạo

en: What should your new wish list be called?
vi: Danh sách yêu thích mới của bạn nên gọi là gì?

en: 
                        After your wishlist is created, <strong>%(title)s</strong> will be added.
vi: 
    Sau khi danh sách yêu thích của bạn được tạo, <strong>%(title)s</strong> sẽ được thêm vào.

en: Number of products
vi: Số sản phẩm

en: Wish list settings
vi: Cài đặt danh sách yêu thích

en: You don't have any wish lists yet.
vi: Hiện tại bạn không có bất cứ yêu thích nào.

en: Sections
vi: Các mục

en: Delete category?
vi: Xóa danh mục?

en: Delete category
vi: Xóa danh mục

en: 
                <p>Delete category <strong>%(name)s</strong> - are you sure?</p>
vi: 
    <p>Xóa danh mục <strong>%(name)s</strong> - bạn có chắc không?</p>

en: Save and continue editing
vi: Lưu và tiếp tục sửa

en: View on site
vi: Xem trên web

en: Create new category
vi: Tạo mới danh mục

en: You are editing:
vi: Bạn đang sửa:

en: There are no categories.
vi: Không có danh mục nào.

en: Edit category
vi: Sửa danh mục

en: Add child category
vi: Thêm danh mục con

en: Edit children
vi: Sửa con

en: 
                        Created product variant '%(name)s'.
vi: 
    Đã tạo biến thể sản phẩm  '%(name)s'.

en: 
                        Created variant of '%(parent_name)s'.
vi: 
    Đã tạo biến thể của '%(parent_name)s'.

en: 
                        Updated product variant '%(name)s'.
vi: 
    Đã cập nhật biến thể sản phẩm  '%(name)s'.

en: 
                        Updated a variant of '%(parent_name)s'.
vi: 
    Đã cập nhật biến thể của '%(parent_name)s'.

en: 
                    Created product '%(name)s'.
vi: 
    Đã tạo sản phẩm '%(name)s'.

en: 
                    Updated product '%(name)s'.
vi: 
    Đã cập nhật sản phẩm '%(name)s'.

en: Edit again
vi: Sửa lại

en: View it on the site
vi: Xem trên trang web

en: Delete product type?
vi: Xóa loại sản phẩm?

en: Please make sure all products are assigned to another type before deletion.
vi: Vui lòng chắc chắn rằng tất cả sản phẩm đã gán cho một loại khác trước khi xóa bỏ.

en: Delete product type
vi: Xóa loại sản phẩm

en: Delete product type <strong>%(name)s</strong> - are you sure?
vi: Xóa loại sản phẩm <strong>%(name)s</strong> - bạn có chắc không?

en: Create product type
vi: Tạo loại sản phẩm

en: Product Class details
vi: Chi tiết lớp sản phẩm

en: Create new product type
vi: Tạo loại sản phẩm mới

en: Product types
vi: Loại sản phẩm

en: Requires shipping
vi: Giao hàng bắt buộc

en: Track stock?
vi: Theo dõi hàng tồn kho?

en: Edit product type
vi: Sửa loại sản phẩm

en: There are no product types.
vi: Không có loại sản phẩm nào.

en: 
                        Delete product variant <strong>%(title)s</strong> - are you sure?
vi: 
    Xóa biến thể sản phẩm <strong>%(title)s</strong> - bạn có chắc không?

en: 
                        Delete product <strong>%(title)s</strong> - are you sure?
vi: 
    Xóa sản phẩm <strong>%(title)s</strong> - bạn có chắc không?

en: This will also delete the following child products:
vi: Điều này cũng sẽ xóa các sản phẩm con dưới đây:

en: Create new product
vi: Tạo một sản phẩm mới

en: New Product
vi: Sản phẩm mới

en: Search Products
vi: Tìm kiếm sản phẩm

en: Searching...
vi: Tìm kiếm...

en: 
                                You are currently editing a product variant of
                                <a href="%(parent_url)s">%(title)s</a>.
vi: 
    Bạn hiện đang chỉnh sửa một biến thể sản phẩm của 
    <a href="%(parent_url)s">%(title)s</a>.

en: Product details
vi: Chi tiết sản phẩm

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Stock and pricing
vi: Tồn kho và giá cả

en: Upselling
vi: Bán hàng nâng cao

en: Product Type:
vi: Loại hàng hóa:

en: Upload, change or remove images
vi: Cập nhật, thay đổi hoặc xóa hình ảnh

en: Num in stock
vi: Số tồn kho

en: Num allocated
vi: Số phân bổ

en: Low stock threshold
vi: Ngưỡng tồn kho thấp

en: Add variant
vi: Thêm biến thể

en: This product does not have any variants.
vi: Sản phẩm này không có bất cứ biến thể nào.

en: One can't add variants to this product at this point.
vi: Người ta không thể thêm biến thể cho sản phẩm này ở điểm này.

en: This is likely because this product still has stock records.
vi: Điều này có thể bởi vì sản phẩm này vẫn có tồn trong kho

en: Save and add another variant
vi: Lưu và tiếp tục thêm biến khác

en: All
vi: Tất cả

en: Current available stock
vi: tồn kho sẵn có

en: Date alert raised
vi: Ngày thông báo nêu ra

en: No stock alerts found.
vi: Không có thông báo tồn kho nào được tìm thấy.

en: Preview
vi: Xem trước

en: Edit email
vi: Sửa email

en: Email content
vi: Nội dung email

en: These fields are rendered using Django's template system.
vi: Các trường được kiết xuất bằng cách sử dụng hệ thống mẫu của Django.

en: You can use the following variables:
vi: Bạn có thể sử dụng biến dưới đây:

en: The full name of the user (if they have one)
vi: Tên đầy đủ của người dùng (nếu họ có một)

en: The user's email address
vi: Địa chỉ email người dùng

en: The name of the site (eg example.com)
vi: Tên của trang web (ví dụ: example.com)

en: View a preview of this email using order:
vi: Xem một bản xem trước của của email sử dụng đơn hàng:

en: View preview
vi: Xem xem trước

en: or send a preview to:
vi: hoặc gửi một xem trước tới:

en: Sending...
vi: Đang gửi...

en: Send preview email
vi: Gửi email xem trước

en: Body text
vi: Nội dung

en: There are no defined emails to edit.
vi: Không có email được xác định để chỉnh sửa.

en: Your Store Statistics
vi: Thống kê cửa hàng của bạn

en: Total Orders
vi: Tổng số đơn hàng

en: New Customers
vi: Khách hàng mới

en: Total Customers
vi: Tổng số khách hàng

en: Total Products
vi: Tổng số sản phẩm

en: Latest Orders (last 24 hours)
vi: Đơn hàng cuối (trong 24h gần nhất)

en: Orders - Last 24 Hours
vi: Đơn hàng - 24h gần nhất

en: Total orders
vi: Tổng số đơn hàng

en: Total lines
vi: Tổng số dòng

en: Total revenue
vi: Tổng doanh thu

en: Average order costs
vi: Chi phí đặt hàng trung bình

en: Manage
vi: Quản lý

en: Orders - All Time
vi: Đơn hàng - Tất cả thời gian

en: Total <em>open</em> baskets
vi: Tổng số  giỏ hàng <em>mở</em>

en: Total customers
vi: Tổng số khách hàng

en: New customers
vi: Những hách hàng mới

en: View Stock Alerts
vi: Xem thông báo tồn kho

en: Catalogue and stock
vi: Danh mục hàng và tồn kho

en: Total products
vi: Tổng số sản phẩm

en: <em>Open</em> stock alerts
vi: <em> Mở </em> thông báo tồn kho

en: <em>Closed</em> stock alerts
vi: <em> Đã đóng </em> thông báo tồn kho

en: Active <em>Site</em> Offers
vi: Hoạt động <em> Trang web </em> ưu đãi

en: Active <em>Vouchers</em>
vi: Kích hoạt <em>Phiếu quà tặng </em>

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Return to site
vi: Quay lại trang

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Build a new incentive
vi: Xây dựng một khuyến khích mới

en: ...or choose a pre-defined one
vi: ... hoặc chọn một cái định sẵn

en: Continue to step 3
vi: Tiếp tục tới bước 3

en: Build a new condition
vi: Xây dựng điều kiện mới

en: Continue to step 4
vi: Tiếp tục tới bước 4

en: Continue to step 2
vi: Tiếp tục tới bước 2

en: Delete offer
vi: Xóa ưu đãi

en: Are you sure you want to delete this offer?
vi: Bạn có chăc bạn muốn xóa ưu đãi này?

en: 
            %(name)s | Offers
vi: 
    %(name)s | Ưu đãi

en: Reinstating...
vi: Khôi phục...

en: Reinstate offer
vi: Khôi phục ưu đãi

en: Suspending...
vi: Tạm ngưng...

en: Suspend offer
vi: Tạm ngưng ưu đãi

en: Offer currently available
vi: Ưu đãi hiện đang có sẵn

en: Offer not available due to restrictions!
vi: Ưu đãi không có sẵn do hạn chế!

en: Total cost:
vi: Tổng chi phí:

en: Number of orders:
vi: Số đơn đặt hàng:

en: Number of uses:
vi: Số lần sử dụng:

en: Date created:
vi: Ngày tạo:

en: Offer details
vi: Chi tiết ưu đãi

en: Export to CSV
vi: Xuất ra CSV

en: Orders that used this offer
vi: Đơn hàng đã sử dụng ưu đãi này

en: Create new offer
vi: Tạo ưu đãi mới

en: Is available?
vi: Có sẵn?

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Browse
vi: Duyệt

en: Stats
vi: Thống kê

en: No offers found.
vi: Không tìm thấy ưu đãi.

en: Steps
vi: Các bước

en: 1. Name and description
vi: 1. Tên và miêu tả

en: 2. Incentive
vi: 2. Khuyến khích

en: 3. Condition
vi: 3. Điều kiện

en: 4. Restrictions
vi: 4. Các hạn chế

en: Save this offer
vi: Lưu ưu đãi

en: Save changes
vi: Lưu thay đổi

en: Offer summary
vi: Tổng số ưu đãi

en: 
            Order %(number)s - Line #%(id)s
vi: 
    Đơn hàng %(number)s - Dòng #%(id)s

en: Line #%(id)s
vi: Dòng #%(id)s

en: Order #%(number)s - Line #%(id)s
vi: Đơn hàng #%(number)s - Dòng #%(id)s

en: Product Options
vi: Tùy chọn sản phẩm

en: Partner details
vi: Chi tiết đối tác

en: Shipping details
vi: Chi tiết giao hàng

en: Partner reference number
vi: Số tài liệu tham khảo đối tác

en: Partner notes
vi: Những chú ý đối tác

en: Shipping status
vi: Trạng thái giao hàng

en: State
vi: Tiểu bang

en: No shipping events have occurred.
vi: Không có sự kiện giao hàng đã xảy ra.

en: Shipping events
vi: Sự kiện giao hàng

en: Payment events
vi: Sự kiện thanh toán

en: No payment events have occurred.
vi: Không có sự kiện thanh toán đã xảy ra.

en: Order %(number)s
vi: Đơn hàng %(number)s

en: Customer Information
vi: Thông tin khách hàng

en: Customer checked out as a guest.
vi: Khách hàng đã kiểm tra như là một khách.

en: Customer has deleted their account.
vi: Khách hàng đã xóa tài khoản của họ.

en: Order information
vi: Thông tin đơn hàng

en: Order Total
vi: Tổng số đơn hàng

en: Time of purchase
vi: Thời điểm mua hàng

en: Order Details
vi: Chi tiết đơn hàng

en: Discounts
vi: Giảm giá

en: Items ordered
vi: Các mặt hàng đặt mua

en: Line ID
vi: Dòng ID

en: Supplier
vi: Nhà cung cấp

en: Supplier SKU
vi: Nhà cung cấp SKU

en: Price excl tax (before discounts)
vi: Giá chưa bao gồm thuêus (trước khi giảm giá)

en: Price inc tax (before discounts)
vi: Giá bao gồm thuế (trước khi giảm giá)

en: With selected lines
vi: Với những dòng đã chọn

en: Change line status to
vi: Thay đổi dòng trạng thái thành

en: choose new status
vi: chọn trạng thái mới

en: Create shipping event
vi: Tạo sự kiện giao hàng

en: choose event type
vi: chọn loại sự kiện

en: with reference
vi: với tài liệu tham khảo

en: Create payment event
vi: Tạo sự kiện thanh toán

en: with amount
vi: với số tiền

en: Go!
vi: Đi!

en: Change order status
vi: Thay đổi trạng thái đơn hàng

en: Change status
vi: Thay đổi trạng thái

en: This order can't have its status changed.
vi: Đơn hàng này không thể có tình trạng thay đổi của nó.

en: No shipping events.
vi: Không có sự kiện thanh toán nào.

en: Product:
vi: Sản phẩm:

en: quantity
vi: Số lượng

en: No payment events.
vi: Không có sự kiện thanh toán nào.

en: Method name
vi: Tên phương pháp

en: Method code
vi: Phương pháp mã hóa

en: Charge (incl tax)
vi: Phí (bao gồm thuế)

en: Charge (excl tax)
vi: Phí (chưa thuế)

en: Payment sources
vi: Nguồn thanh toán

en: Allocation
vi: Phân bổ

en: Amount debited
vi: Số tiền ghi nợ

en: Amount refunded
vi: Số tiền hoàn trả

en: No payment sources found for this order.
vi: Không có nguồn thanh toán cho đơn hàng này.

en: No discounts were applied to this order.
vi: Không có giảm giá nào được áp dụng cho đơn hàng này.

en: No notes available.
vi: Không có chú ý nào tồn tại.

en: Save note
vi: Lưu chú ý

en: Notes are only editable for 5 minutes after being saved.
vi: Những chú ý chỉ thay đổi trong 5 phút sau khi lưu.

en: Advanced Search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Close
vi: Đóng

en: Order Search Results
vi: Thứ tự kết quả tìm kiếm

en: All Orders
vi: Tất cả đơn hàng

en: Download selected orders as a CSV
vi: Tải về đơn hàng đã chọn như một CSV

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Changing...
vi: Thay đổi...

en: No orders found.
vi: Không tìm thấy đơn hàng nào.

en: Edit shipping address
vi: Sửa địa chỉ giao hàng

en: Edit shipping address for order %(order.number)s
vi: Sửa địa chỉ giao hàng cho đơn hàng %(order.number)s

en: Update address
vi: Cập nhật địa chỉ

en: Order statistics
vi: Thứ tự số liệu thống kê

en: Filter result
vi: Lọc kết quả

en: Summary
vi: Tổng kết

en: Order status breakdown
vi: Thứ tự trạng thái đặt hàng

en: Delete page '%(title)s'?
vi: Xóa trang  '%(title)s'?

en: Delete page
vi: Xóa trang

en: Delete page <strong>%(title)s</strong> - are you sure?
vi: Xóa trang <strong>%(title)s</strong>  - bạn có chắc không?

en: Create new page
vi: Tạo trang mới

en: No pages found.
vi: Không có trang nào được tìm thấy.

en: 
            Page <strong>%(title)s</strong> saved!
vi: 
    Trang <strong>%(title)s</strong> đã được lưu!

en: Oops! We found some errors
vi: Oops! Chúng tôi tìm thấy vài lỗi

en: please check the error messages below and try again
vi: Vui lòng kiểm tra thông báo lỗi bên dưới và thử lại

en: previous
vi: Trước

en: next
vi: Kết tiếp

en: 
    User %(user_name)s was unlinked from %(partner_name)s.
vi: 
    Người dùng  %(user_name)s vừa ngắt kết nối với %(partner_name)s.

en: Undo
vi: Hủy bỏ

en: Delete partner
vi: Xóa đối tác

en: Are you sure you want to delete this partner?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa đối tác này?

en: Edit the user's details
vi: Sửa chi tiết người dùng

en: No users associated.
vi: Không có người dùng liên kết.

en: No address associated.
vi: Không có địa chỉ liên kết.

en: Manage partner and users
vi: Quản lý đối tác và người dùng

en: Link an existing user
vi: Liên kết người dùng hiện tại

en: Link a new user
vi: Liên kết một người dùng mới

en: No partners found.
vi: Không tìm thấy đối tác nào.

en: Unlinking...
vi: Đang bỏ liên kết...

en: Unlink user
vi: Bỏ liên kết người dùng

en: No users linked.
vi: Không có người dùng nào liên kết.

en: Link a user
vi: Liên kết một người dùng

en: Manage users
vi: Quản lý người dùng

en: Update details
vi: Cập nhật chi tiết

en: A partial email address can be entered (eg '@example.com') to match multiple addresses.
vi: Một phần địa chỉ email có thể nhập vào (ví dụ: '@example.com') để phù hợp với nhiều địa chỉ.

en: 
                                                    User is already linked to %(name)s.
vi: 
    Người dùng đã liên kết tới %(name)s.

en: Linking...
vi: Đang liên kết...

en: Link user
vi: liên kết người dùng

en: No users found.
vi: Không tìm thấy người dùng.

en: 
        <p>File <strong>%(filename)s</strong> processed.</p>
vi: 
    <p>Tập tin <strong>%(filename)s</strong> được xử lý.</p>

en: 
                    <strong>%(n)s</strong> product added
                 | 
                    <strong>%(n)s</strong> products added
vi[0]: 
    <strong>%(n)s</strong> sản phẩm được thêm vào

en: 
                    There was <strong>%(n)s</strong> duplicate product in the file
                 | 
                    There were <strong>%(n)s</strong> duplicate products in the file
vi[0]: 
    Đây là  <strong>%(n)s</strong> trùng sản phẩm trong thư mục

en: 
                    There was <strong>%(n)s</strong> product in the file that couldn't be found in the catalogue
                 | 
                    There were <strong>%(n)s</strong> products in the file that couldn't be found in the catalogue
vi[0]: 
    Có <strong>%(n)s</strong>sản phẩm trong thư mục không tìm thấy trong danh mục sản phẩm .

en: Edit range metadata
vi: Chỉnh sửa siêu dữ liệu phạm vi

en: Return to ranges homepage
vi: Quay lại phạm vi trang chủ

en: 
    <p>Range <strong>%(name)s</strong> saved.</p>
vi: 
    <p> Phạm vi <strong>%(name)s</strong> đã được lưu.</p>

en: Edit included products
vi: Sửa sản phẩm đính kèm

en: Delete range '%(name)s'?
vi: Xóa phạm vi '%(name)s'?

en: Are you sure you want to delete this range?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa phạm vi này?

en: Create new range
vi: Tạo mới phạm vi

en: Save and edit products
vi: Lưu và sửa sản phẩm

en: Num products
vi: Số sản phẩm

en: Edit products
vi: Sửa sản phẩm

en: No ranges found.
vi: Không tìm thấy phạm vi

en: Products in range '%(name)s'
vi: Những sản phẩm trong phạm vi '%(name)s'

en: products
vi: những sản phẩm

en: This range contains all products. To add products manually, please unselect the 'Includes All Products' option on the edit range page.
vi: Dòng sản phẩm này có chứa tất cả các sản phẩm. Để thêm các sản phẩm thủ công, hãy bỏ chọn 'Bao gồm tất cả các sản phẩm' tùy chọn trên trang chỉnh sửa nhiều.

en: Add products
vi: Thêm sản phẩm

en: Running...
vi: Đang chạy ...

en: Upload history
vi: Lịch sử tải lên

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: New products
vi: Những sản phẩm mới

en: Duplicate products
vi: Những sản phẩm trùng lặp

en: Unknown products
vi: Sản phẩm không xác định

en: Date uploaded
vi: Đã cập nhật ngày

en: Products in range
vi: Sản phẩm trong phạm vi

en: Remove selected products
vi: Xóa sản phẩm đã chọn

en: Is product discountable?
vi: Là sản phẩm chiết khấu?

en: Products in Range
vi: Sản phẩm trong phạm vi

en: Edit range
vi: Sửa phạm vi

en: return to range list
vi: Quay lại danh sách phạm vi

en: Reporting Dashboard
vi: Bảng điều khiển báo cáo

en: Reporting dashboard
vi: Bảng điều khiển báo cáo

en: Generate report
vi: Tạo báo cáo

en: No results found.
vi: Không tìm thấy kết quả.

en: No vouchers were used in this period
vi: Không có phiếu giảm giá đã được sử dụng trong giai đoạn này

en: Delete review '%(title)s'?
vi: Xóa xem lại "%(title)s"?

en: Delete review "%(title)s"?
vi: Xóa xem lại "%(title)s"?

en: Review
vi: Xem lại

en: Review Search
vi: Tìm kiếm xem lại

en: Update status of selected reviews
vi: Cập nhật trạng thái của đánh giá đã chọn

[ctx: Review title]
en: Title
vi: Tiêu đề

en: [Product deleted]
vi: [Đã xóa sản phẩm]

en: No reviews found.
vi: Không tìm thấy đánh giá

en: Update review
vi: Cập nhật Xem lại

en: Review #%(review.id)s
vi: Xem lại #%(review.id)s

en: Review information
vi: Kiểm tra thông tin

en: 
        <p>A weight band has been added to the <strong>%(name)s</strong> shipping method.</p>
vi: 
    <p>Một khối lượng nhóm đã được thêm vào <strong>%(name)s</strong> phương thức giao hàng.</p>

en: 
        <p>Weight band deleted from the <strong>%(name)s</strong> shipping method
vi: 
    <p>Trọng lượng nhóm bị xóa từ <strong>%(name)s</strong> phương thức giao hàng

en: Weight band updated
vi: Trọng lượng nhóm đã cập nhật

en: 
    <p>A shipping method <strong>%(name)s</strong> has been created.</p>
vi: 
    <p> Phương thức vận chuyển <strong>%(name)s</strong> đã được tạo.</p>

en: 
        <p>The <strong>%(name)s</strong> shipping method has been deleted.</p>
vi: 
    <p> Phương thức vận chuyển <strong>%(name)s</strong> đã được xóa.</p>

en: 
        <p>The <strong>%(name)s</strong> shipping method has been updated.</p>
vi: 
    <p> Phương thức vận chuyển <strong>%(name)s</strong> đã được cập nhật.</p>

en: Delete weight band?
vi: Xóa trọng lượng nhóm

en: Shipping methods
vi: phương thức vận chuyển

en: Weight range (kg)
vi: Phạm vi trọng lượng (kg)

en: Are you sure you want to delete this weight band method?
vi: Bạn có chắc rằng bạn muốn xóa phương thức trọng lượng nhóm này?

en: Edit weight band
vi: Chỉnh sửa dải cân nặng

en: Delete shipping method '%(name)s'?
vi: Xóa phương thức vận chuyển '%(name)s'?

en: Are you sure you want to delete this shipping method?
vi: Bạn có chắc rằng bạn muốn xóa phương thức vận chuyển?

en: Applies to countries
vi: Áp dụng cho các nước

en: Default product weight (kg)
vi: Mặc định cân nặng sản phẩm (kg)

en: Edit shipping method
vi: Sửa phương thức vận chuyển

en: Delete shipping method
vi: Xóa phương thức giao hàng

en: Weight bands
vi: Dải cân nặng

en: No weight bands have been added yet.
vi: .

en: Add a new weight band
vi: .

en: Add weight band
vi: .

en: Create a new shipping method
vi: Tạo phương thức vận chuyển mới

en: Create new shipping charge
vi: Tạo phí vận chuyển mới

en: Number of weight bands
vi: .

en: Default weight (kg)
vi: Trọng lượng mặc định (kg)

en: No shipping methods found.
vi: Không có phương pháp vận chuyển được tìm thấy.

en: Alert #%(id)s
vi: Thông báo #%(id)s?

en: Delete alert #%(id)s?
vi: Xóa thông báo #%(id)s?

en: Product alert #%(id)s
vi: Thông báo sản phẩm #%(id)s

en: Are you sure that you want to delete this alert?
vi: Bạn có chắc rằng bạn muốn xóa thông báo này?

en: Search product alerts
vi: Tìm kiếm thông báo sản phẩm

en: reset
vi: Thiết lập lại

en: Date alert sent
vi: Ngày gửi thông báo

en: (Anonymous)
vi: (Vô danh)

en: No alerts found.
vi: Không tìm thấy thông báo

en: Update alert #%(id)s
vi: Cập nhật thông báo #%(id)s

en: General
vi: Tổng hợp

en: Yes,No
vi: Có,Không

en: True,False
vi: Đúng,Sai

en: Staff
vi: Nhân viên

en: Last login
vi: Lần đăng nhập cuối

en: Date joined
vi: Ngày tham gia

en: Products viewed
vi: Sản phẩm đã xem

en: Number of orders
vi: Số đơn hàng

en: Number of ordered items
vi: Số mục đặt hàng

en: Reviews written
vi: Viết đánh giá

en: Send password reset email
vi: Gửi mật khẩu khôi phục email

en: Order Number
vi: Số đơn đặt hàng

en: Total value
vi: Tổng giá trị

en: This customer has not placed any orders yet.
vi: Khách hàng này không đặt bất kì đơn đặt hàng nào.

en: This customer has not saved any addresses.
vi: Khách hàng này không lưu bất cứ địa chỉ nào.

en: Product ID
vi: Mã hàng

en: This customer has not written any reviews yet.
vi: Khách hàng này không được viết bất cứ đánh giá nào.

en: No customers found.
vi: Không tìm thấy khách hàng.

en: Bulk Actions
vi: Hoạt động với số lượng lớn

en: With selected customers:
vi: Với khách hàng lựa chọn:

en: Make active
vi: Làm hoạt động

en: Make inactive
vi: Làm không hoạt động

en: Delete voucher '%(name)s'?
vi: Xóa phiếu mua '%(name)s'?

en: Voucher details
vi: Chi tiết phiếu mua

en: Number of basket additions
vi: Số giỏ hàng bổ sung

en: Recent orders
vi: Những đơn đặt hàng gần đây

en: No orders have been placed that use this voucher.
vi: Không có đơn đặt hàng đã được đặt sử dụng phiếu mua này.

en: Edit voucher
vi: Sửa phiếu mua

en: Create new voucher
vi: Tạo Phiếu mua mới

en: Num baskets
vi: Số giỏ hàng

en: Num orders
vi: Số đơn đặt hàng

en: Inactive
vi: không hoạt động

en: No vouchers found.
vi: Không tìm thấy phiếu giảm giá.

en: Sorry!
vi: Xin lỗi!

en: Return to previous page
vi: Quay lại trang trước

en: Go to homepage
vi: Về trang chủ

en: thumbnail
vi: Thu nhỏ

en: Unrecognized image type!
vi: Loại hình ảnh không được công nhận

en: Upload Image
vi: Tải lên hình ảnh

en: This page is only available to users who aren't logged in.
vi: Trang này là chỉ dành cho người dùng chưa đăng nhập.

en:  This offer is no longer available.
vi: Ưu đãi này là không còn nữa.

en: What you need to do
vi: Những gì bạn cần làm

en: There are no site offers at the moment.
vi: Không có trang web ưu đãi tại thời điểm này.

en: Browse products in offer
vi: Duyệt sản phẩm được ưu đãi

en: Shipping charge (before discounts)
vi: Phis giao hàng (trước khi giảm giá)

en: Shipping charge (after discounts)
vi: Phí giao hàng ( sau khi giảm giá)

en: Shipping charge
vi: Phí giao hàng

en: Order tax
vi: Số thuế

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Browse store
vi: Xem gian hàng

en: Password reset complete
vi: Hoàn thành khôi phục mật khẩu

en: Password reset
vi: Khôi phục mật khẩu

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Your password has been set.  You may go ahead and log in now.
vi: Mật khẩu của bạn đã được thiết lập, bạn có thể lên trên và đăng nhập ngay

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Enter a new password
vi: Nhập mật khẩu mới

en: Please enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
vi: Vui lòng nhập mật khẩu mới của bạn hai lần vì vậy chúng tôi có thể xác minh bạn đã nhập vào chính xác.

en: Change my password
vi: Thay đổi mật khẩu của tôi

en: Password reset unsuccessful
vi: khôi phục mật khẩu không thành công

en: The password reset link was invalid, possibly because it has already been used.  Please request a new password reset.
vi: Các liên kết đặt lại mật khẩu là không hợp lệ, có thể nó đã được sử dụng. Vui lòng yêu cầu một thiết lập lại mật khẩu mới.

en: Password reset email sent
vi: Email khôi phục mật khẩu đã gửi

en: Email sent
vi: Đã gửi Email

en: 
            We've e-mailed you instructions for resetting your password. You should be receiving it shortly.
vi: 
    Chúng tôi đã gửi qua email hướng dẫn đặt lại mật khẩu cho bạn. Bạn nên kiểm tra nó ngay.

en: 
            If you don't receive an email, please make sure you've entered the address you registered with, and check
            your spam folder.
vi: 
    Nếu bạn không nhận được một email, hãy chắc chắn rằng bạn đã nhập đúng địa chỉ bạn đã đăng ký, và kiểm tra 
    thư mục rác của bạn

en: Forgotten your password? Enter your e-mail address below, and we'll e-mail instructions for setting a new one.
vi: Quên mật khẩu của bạn? Nhập địa chỉ e-mail của bạn dưới đây, và chúng tôi sẽ gửi e-mail hướng dẫn cách thiết lập một mật khẩu mới.

en: Send reset email
vi: Gửi email khôi phục

en: Refine your search
vi: Lọc tìm kiếm của bạn

en: 
            Products matching "%(q)s"
vi: 
    Sản phẩm phù hợp "%(q)s"

en: 
                        Found <strong>%(num_results)s</strong> results, showing <strong>%(start)s</strong> to <strong>%(end)s</strong>.
vi: 
    Tìm thấy <strong>%(num_results)s</strong> kết quả, hiển thị <strong>%(start)s</strong> đến <strong>%(end)s</strong>.

en: Found <strong>0</strong> results.
vi: Tìm thấy <strong>0</strong> kết quả.

en: 
                            Did you mean <a href="%(search_url)s?q=%(suggestion)s">"%(suggestion)s"</a>?
vi: 
    Có phải ý của bạn là <a href="%(search_url)s?q=%(suggestion)s">"%(suggestion)s"</a>?

en: Back to search results
vi: Quay lại kết quả tìm kiếm

en: You need to select some %ss
vi: Bạn cần chọn vài %ss
