django-oscar - en to th_TH translation catalogue (155 entries)

en: Mr
th_TH: นาย

en: Miss
th_TH: นางสาว

en: Mrs
th_TH: นาง

en: Ms
th_TH: นาง

en: Dr
th_TH: ด็อกเตอร์

en: First name
th_TH: ชื่อ

en: Last name
th_TH: นามสกุล

en: First line of address
th_TH: ที่อยู่บรรทัดแรก

en: Second line of address
th_TH: ที่อยู่บรรทัดที่สอง

en: Third line of address
th_TH: ที่อยู่บรรทัดที่สาม

en: City
th_TH: เมือง

en: State/County
th_TH: ประเทศ

en: Post/Zip-code
th_TH: รหัสไปรษณีย์

en: Country
th_TH: ประเทศ

en: Address
th_TH: ที่อยู่

en: Addresses
th_TH: ที่อยู่

en: Country name
th_TH: ชื่อประเทศ

en: Countries
th_TH: ประเทศ

en: Phone number
th_TH: เบอร์โทรศัพท์

en: Shipping address
th_TH: ที่อยู่สำหรับส่งสินค้า

en: Shipping addresses
th_TH: ที่อยู่สำหรับส่งสินค้า

en: User
th_TH: ผู้ใช้

en: Default shipping address?
th_TH: ที่อยู่หลักสำหรับส่งสินค้า

en: Default billing address?
th_TH: ที่อยู่หลักสำหรับส่งใบเสร็จ

en: Date Created
th_TH: วันที่สร้าง

en: User address
th_TH: ที่อยู่ของผู้ใช้

en: User addresses
th_TH: ที่อยู่ของผู้ใช้

en: Billing address
th_TH: ที่อยู่สำหรับส่งใบเสร็จ

en: Billing addresses
th_TH: ที่อยู่สำหรับส่งใบเสร็จ

en: Partner
th_TH: คู่ค้า

en: Product
th_TH: สินค้า

en: Purchases
th_TH: ชำระเงิน

en: Score
th_TH: คะแนน

en: Orders
th_TH: การสั่งซื้อ

en: Total Spent
th_TH: รวมการจ่าย

en: Last Order Date
th_TH: วันที่สั่งซื้อล่าสุด

en: %(user)s viewed '%(product)s'
th_TH: %(user)s ดู '%(product)s'

en: User search queries
th_TH: คำค้นของผู้ใช้

en: %(user)s searched for '%(query)s'
th_TH: %(user)s กำลังค้นหา '%(query)s'

en: Name
th_TH: ชื่อ

en: Date registered
th_TH: วันที่ลงทะเบียน

en: Product views
th_TH: ยอดเข้าชมสินค้า

en: Order items
th_TH: จำนวนชิ้นที่สั่งซื้อ

en: Owner
th_TH: เจ้าของ

en: Status
th_TH: สถานะ

en: Date created
th_TH: วันที่สร้าง

en: Basket
th_TH: ตะกร้า

en: Baskets
th_TH: ตะกร้า

en: Categories
th_TH: หมวดหมู่

en: Products
th_TH: สินค้า

en: Catalogue
th_TH: แคทตาล็อก

en: Thanks for voting!
th_TH: ขอบคุณที่โหวต

en: Please choose a shipping address
th_TH: กรุณาเลือกที่อยู่สำหรับส่งสินค้า

en: Please choose a shipping method
th_TH: กรุณาเลือกวิธีส่งสินค้า

en: Address saved
th_TH: บันทึกที่อยู่แล้ว

en: Address deleted
th_TH: ลบที่อยู่แล้ว

en: Your submitted shipping method is not permitted
th_TH: ไม่สามารถใช้ที่อยู่ที่คุณเลือกได้

en: Subject
th_TH: หัวเรื่อง

en: Body Text
th_TH: เนื้อหา

en: Body HTML
th_TH: เนื้อในรูปแบบ HTML

en: Date Sent
th_TH: วันที่ส่ง

en: Emails
th_TH: อีเมลล์

en: Order related
th_TH: การสั่งซื้อที่เกี่ยวข้องกัน

en: Email Subject Template
th_TH: เทมเพลตหัวข้ออีเมลล์

en: Email Body Template
th_TH: เทมเพลตเนื้อหาอีเมลล์

en: Email Body HTML Template
th_TH: เทมเพลตเนื้อหาอีเมลล์ในรูปแบบ HTML

en: HTML template
th_TH: เทมเพลต HTML

en: SMS Template
th_TH: เทมเพลตข้อความสั้น

en: SMS template
th_TH: เทมเพลตข้อความสั้น

en: Users
th_TH: ผู้ใช้

en: Cancelled
th_TH: ยกเลิก

en: Closed
th_TH: ปิด

en: Date confirmed
th_TH: วันที่ยืนยัน

en: Date cancelled
th_TH: วันที่ยกเลิก

en: Date closed
th_TH: วันที่ปิด

en: Your stock alert is now active
th_TH: เปิดการแจ้งเตือนสินค้าคงคลังแล้ว

en: Password
th_TH: รหัสผ่าน

en: Order number
th_TH: หมายเลขการสั่งซื้อ

en: All orders
th_TH: รายการสั่งซื้อทั้งหมด

en: Enter your email
th_TH: กรอกอีเมลล์ของท่าน

en: Password updated
th_TH: อัปเดตรหัสผ่านแล้ว

en: Order
th_TH: การสั่งซื้อ

en: Add a new address
th_TH: เพิ่มที่อยู่

en: Edit address
th_TH: แก้ไขที่อยู่

en: Deleted product '%s'
th_TH: ลบสินค้า '%s' แล้ว

en: All alerts
th_TH: การแจ้งเตือนทั้งหมด

en: Email saved
th_TH: บันทึกอีเมลล์แล้ว

en: Start date
th_TH: วันที่เริ่ม

en: End date
th_TH: วันที่จบ

en: Offer name
th_TH: ชื่อผู้เสนอ

en: Order date
th_TH: วันที่สั่งซื้อ

en: Order total
th_TH: การสั่งซื้อทั้งหม

en: Cost
th_TH: ต้นทุน

en: All offers
th_TH: ข้อเสนอทั้งหมด

en: Offer deleted!
th_TH: ลบข้อเสนอ!

en: Offer is already suspended
th_TH: พักข้อเสนอนี้ไว้แล้ว

en: Offer suspended
th_TH: หยุดใช้ข้อเสนอ

en: Confirm Password
th_TH: ยืนยันรหัสผ่าน

en: Create user
th_TH: สร้างผู้ใช้

en: User '%s' was created successfully.
th_TH: สร้างผู้ใช้ '%s' สำเร็จแล้ว

en: User '%(name)s' was linked to '%(partner_name)s'
th_TH: เชื่อมต่อ '%(name)s' กับ '%(partner_name)s' แล้ว

en: User '%(name)s' is already linked to '%(partner_name)s'
th_TH: ผู้ใช้ '%(name)s' เชื่อมต่อกับ '%(partner_name)s' อยู่ก่อนแล้ว

en: User '%(name)s' is not linked to '%(partner_name)s'
th_TH: ผู้ใช้ '%(name)s' ไม่ได้เชื่อมต่อกับ '%(partner_name)s'

en: Edit user '%s'
th_TH: แก้ไข '%s'

en: User '%s' was updated successfully.
th_TH: บันทึกการแก้ไข '%s' แล้ว

en: Download
th_TH: ดาวน์โหลด

en: to
th_TH: ถึง

en:  created after %s
th_TH: สร้างหลังจาก %s

en: All reviews
th_TH: รีวิวทั้งหมด

en: Number of Orders
th_TH: จำนวนการสั่งซื้อ

en: All users
th_TH: ผู้ใช้งานทั้งหมด

en: All Alerts
th_TH: การแจ้งเตือนทั้งหมด

en: Product alert saved
th_TH: บันทึกการแจ้งเตือนสินค้าแล้ว

en: Product alert deleted
th_TH: ลบการแจ้งเตือนสินค้าแล้ว

en: Usage
th_TH: การใช้งาน

en: Discount type
th_TH: ประเภทการลด

en: Discount value
th_TH: มูลค่าที่ลด

en: Condition
th_TH: เงื่อนไข

en: Priority
th_TH: ลำดับความสำคัญ

en: Max discount
th_TH: ส่วนลดสูงสุด

en: Conditions
th_TH: เงื่อนไข

en: Ranges
th_TH: ช่วง

en: Date Uploaded
th_TH: วันที่อัปโหลด

en: Offer
th_TH: ข้อเสนอ

en: Coverage Condition
th_TH: เงื่อนไขนี้ครอบคลุมถึง

en: Coverage Conditions
th_TH: เงื่อนไขนี้ครอบคลุมถึง

en: Total discount
th_TH: รวมส่วนลด

en: Site
th_TH: ไซต์

en: Billing Address
th_TH: ที่อยู่สำหรับส่งใบเสร็จ

en: Shipping charge (inc. tax)
th_TH: ค่าขนส่ง (รวมภาษี)

en: Shipping charge (excl. tax)
th_TH: ค่าขนส่ง (ไม่รวมภาษี)

en: Shipping Address
th_TH: ที่อยู่สำหรับส่งสินค้า

en: Shipping method
th_TH: วิธีการส่งสินค้า

en: In progress
th_TH: ระหว่างดำเนินการ

en: Message
th_TH: ข้อความ

en: <missing product>
th_TH: <ไม่พบสินค้า>

en: Event
th_TH: เหตุการณ์

en: Offers
th_TH: ข้อเสนอ

en: Fulfilment
th_TH: เติมสินค้า

en: Statistics
th_TH: สถิติ

en: Customers
th_TH: ลูกค้า

en: Content
th_TH: เนื้อหา

en: Pages
th_TH: หน้า

en: Email templates
th_TH: เทมเพลตอีเมลล์

en: Reviews
th_TH: รีวิว

en: Reports
th_TH: รายงาน

en: Notifications inbox
th_TH: การแจ้งเตือนในกล่องข้อความ

en: Edit the user's details
th_TH: แก้ไขรายละเอียดผู้ใช้

en: Manage partner and users
th_TH: จัดการคู่ค้าและผู้ใช้

en: Link an existing user
th_TH: เชื่อมกับผู้ใช้ที่มีอยู่แล้ว

en: Link a new user
th_TH: เชื่อมกับผู้ใช้ใหม่

en: Unlink user
th_TH: ยกเลิกการเชื่อมผู้ใช้

en: No users linked.
th_TH: ไม่เชื่อมกับผู้ใช้ใดๆ

en: Link a user
th_TH: เชื่อมกับผู้ใช้

en: Manage users
th_TH: จัดการผู้ใช้
